PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครก็ได้ครับบอกหน่อย.......ครับ

linkin00202
31st October 2011, 22:25
คือว่าผมโหลด.....FINAL FANTASY TACTICS.....มาเล่นอะฮะแต่คือว่าเล่นในตัว....EMUePSXeนี้อะฮะแล้วคือว่าหน้าจอมันเกิดดำไปเลยอะฮะ
รอนานมากแต่ก็ไม่มีอะใรขึ้นมาเลยฮะใครก็ได้บอกทีฮะแล้วก็ใครก็ได้ที่มีRomFINAL FANTASY TACTICSผมขอมั่งฮะรบกวนทีฮะ
ขอบคุณล้วงหน้าครับสำหรับคนที่ช่วยนะฮะ........

saphira
31st October 2011, 22:40
ต้องถามก่อนนะว่านายนะตั้งค่าถูกริปล่าว และใช้อีมูล V อะไร บอกด้วยนะครับ เพราะอาจจะช้วยแก้ให้ได้บ้าง เรามี เกมในตำนานอยู่ 3-4 เกม
RE 1
RE 2
RE 3
ZILL o'LL
ดิจิมอน เวอร์ 1
ฮาเวสมูน ออริ จินอน PS1 ชายหญิง
โดกาปอง
ต้องการเกมไหนบอกได้นะจะสงลิงค์ ไปทางPM