PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เรื่อง จัดส่งสินค้าครับ

blnitw123
1st November 2011, 02:34
คือ บ้านผมอยู่ไกลจากร้านพี่มากๆครับ (ประชาอุทิศ ฝั่งธน เขต ทุ่งครุ) (ที่จริงอยากไปร้านพี่ด้วยตัวเองมากๆครับ)

ถ้าผมจะซื้อสินค้าจะคิดค่าส่งเท่าไหร่ครับ ( Xbox Slim 250Gb เล่น Copy ได้ 14,500บาท )

รบกวนอีกเรื่องนะครับ
ถ้าผม คิดจะเล่น Copy ก็ต้องเล่น Copy ไปตลอดเลยใช่ไหม เพราะจะเสี่ยงโดนแบน

ขอบคุณครับ

heroxaxl
3rd November 2011, 13:07
เรื่องการจัดส่ง
รายละเอียดและขั้นตอนการจัดส่งอยู่ในหน้านี้ครับ
http://www.jokergameth.com/shop/howtopay.php
ถ้าต้องการข้อมูลเพิ่มเติมก็สอบถามได้นะครับ

ขอบคุณครับ

joker
3rd November 2011, 17:45
(ข้อมูลวันที่ 3 พฤศจิกายน 2554) สถานะการณ์น้ำตอนนี้ที่ร้านไม่ท่วมนะครับ ยังสามารถเดินทางมาได้โดยไม่มีปัญหา อาจจะมีน้ำท่วมจากท่อระบายน้ำผุดขึ้นมาบริเวณพื้นถนนบ้างเป็นบางช่วง แต่ไม่ได้เป็นปัญหาในการเดินทางครับ สำหรับผู้ที่จะสั่งซื้อสินค้าจากที่ร้าน คงต้องตรวจสอบดูก่อนนะครับว่า ไปรษณีย์ที่บ้านของเรานั้น สามารถนำจ่ายได้หรือไม่ เพราะถึงแม้ไปรษณีย์ของที่ร้าน (ไปรษณีย์จรเข้บัว) จะไม่ปิดทำการ แต่หากไปรษณ๊ย์ปลายทางของผู้สั่งซื้อ ไม่สามารถนำจ่ายพัสดุได้ ของที่สั่งซื้อก็จะถูกตีกลับมาที่ร้านของเราครับ ดังนั้นก่อนจะสั่งซื้อสินค้า แนะนำให้ตรวจสอบข้อมูลที่บอกไว้ก่อนครับ

:ask ถ้าผมจะซื้อสินค้าจะคิดค่าส่งเท่าไหร่ครับ ( Xbox Slim 250Gb เล่น Copy ได้ 14,500บาท )
:answer ค่าจัดส่ง 200 บาทครับ

:ask ถ้าผม คิดจะเล่น Copy ก็ต้องเล่น Copy ไปตลอดเลยใช่ไหม เพราะจะเสี่ยงโดนแบน
:answer หากเครื่องเล่นแผ่น Copy อยู่แล้ว ก็เล่นแผ่น Copy ได้ครับ หรือถ้าอยากจะสะสมของแท้ ก็เล่นได้เหมือนกันครับไม่มีปัญหา