PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ฝากอะไรเล็กๆน้อยถึงทีมงานหน่อยนะครับ

shisaku
1st November 2011, 10:46
คือถ้าไม่มีอะไรมาก ถ้าได้ก็ดีไม่ได้ก็ดี

เกี่ยวกับการกด Link ต่างๆนะครับ คืออยากจะให้มันเป็นแบบคลิกแล้วเด้งไปหน้าใหม่หรือแทบใหม่เลยแบบนี้พอจะทำได้ไหม คือมันลำบากพอสมควรเวลาหากระทู้ต่างๆ ถ้าเป็นไปได้ ให้เป็นแบบเว็ปเก่าเลยยิ่งดี ไม่ทราบว่าพอจะได้ไหม หรือมันขึ้นอยู่กับ Host แต่ผมว่าไม่น่าจะใช่นะ

ไม่มีอะไรมาก แค่อยากฝากๆดูเฉยๆครับ:hehe

papiyongz
1st November 2011, 10:54
ผมว่าแบบนี้ก็ใช้ได้แล้วนะครับ ไม่รู้ดิแล้วแต่ความคิดของแต่ละคนอ่ะ *_*

paintsuk
1st November 2011, 12:21
ก็คลิกขวา Open in New Tab หรือ Open in new Windowอันที่2ก็เด้งมาเหมือนเปิดหน้าใหม่เเล้วครับ

enoigame
1st November 2011, 12:26
คลิ๊กตรงลูกเลื่อนอ่าครับ :)

GamezO2
1st November 2011, 12:32
คลิกลูกกลิ้งเมาส์แทนการคลิกลิ้งค์ด้วย คลิกซ้ายก็ได้ครับ มันก็จะเด้งไป แทบใหม่

Lost Seraph
4th November 2011, 14:31
กด Ctrl ค้างไว้แล้วค่อยคลิกก็ได้ครับ มันจะขึ้น TAB ใหม่ให้