PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอความช่วยเหลือค่ะ เกม Diner Dash Seasonal Snack Pack

pongkmutt
16th July 2011, 17:33
:oคือเราลงเกม Diner Dash Seasonal Snack Pack ไปแล้ว ทีนี้กดเข้าเล่นเกม ปรากฏว่า พอเข้าเล่นที่ Mode Story มันก็เด้งออกมาทุกครั้งเลยค่ะ ทั้งที่เครื่องนี้น้องชายเราเล่นเกม Serious Sam ได้นะ ตอนแรกคิดว่าเป็นที่ DirectX ตัวของเราเก่าเกินไป ก็เลยลง DirectX10 ก็ยังเด้งออกมาเหมือนเดิมเลยค่ะ เลยไม่ทราบว่าเกิดจากปัญหาอะไร ใครพอมีความรู้ความสามารถด้านนี้ช่วยตอบทีนะคะ ขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะ