PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยทีคับ Battlefield 3 ด่าน (Operation Guiliottine)ต่อจากเครื่องบินอะคับ

i2ocky
1st November 2011, 11:18
คือว่า ผมไม่ผ่าน ตรงที่มัน ให้บุกเข้าไปในบ้านอะคับ ที่พวกเราจะปาระเบิด แล้วจะมี ทหารไฟลุกตัววิ้งออกมา ถึงจะเข้าได้

แต่มันปาระเบิดเข้าไป แล้ว ระเบิดทหาร ตายแล้ว แต่ ยังมีเสียงกับเอฟเฟค ปืนยิงอยู่เลยคับ แล้วก็ไม่มีใครวิ้งออกมาเลย

เล่นใหม่หลายรอบแล้วอะ เหมือนเดิม เหมือนมัน บัค อะคับ ลองโหลดแครกมาลงใหม่แล้วยังไม่หายเลย ช่วยทีคับ

exion1
1st November 2011, 18:16
รีด่านใหม่

i2ocky
1st November 2011, 18:25
รีด่านใหม่

ลองแล้วคับยังเหมือนเดิม....รีด่านนั้นใหม่อะนะคับลองแล้ว เซง เลยอะมันไม่ยอมหาย

RES_PAUL
1st November 2011, 18:28
เล่นก๊อปสิน่ะครับปัญหามันก็เยอะอย่างนี้แหละครับ ไม่อยากมีปัญหา เบื่อบัค ซื้อแท้สิครับด้วยความปราถนาดีจากพวกซื้อของแท้ :rofl

exion1
1st November 2011, 18:39
โหลดเซพเล่นด่านอื่นเลยผมก็ติดด่านนี้แหละมันค้างเลยข้ามด่าน

T-TECH
1st November 2011, 19:20
เกม ก็อปก็งี้ เเละ

i2ocky
2nd November 2011, 08:36
โหลดเซพเล่นด่านอื่นเลยผมก็ติดด่านนี้แหละมันค้างเลยข้ามด่าน

โหลดเซฟจากไหนอะคับขอ หน่อยคับ

aunnui
2nd November 2011, 13:22
ก๊อปครับ แต่เล่นจบ ไม่ได้เกรียนนะ
.
..
...
เล่นแท้ไม่ได้อ่ะ บ้านไม่ติดเน็ต ใช้เน็ตที่ทำงานT_T แถมไม่ได้ติดตามการขาย BF 3 เลย ตั้งแต่ EA ยกเลิกสัญญากับซาลูซี่

ส่วนด่านนี้ผมเจอบัคคนล่ะอย่างอ่ะครับ ผมเจอตอนเข้าตึกไปแล้ว เพื่อนจะตามเข้าไป 2 คน แต่ดันเข้ามาแค่คนเดียว
พอถึงประตูหลังจากที่เราถีบเข้าไปแล้ว จะเจออีกประตูที่ให้เราเปิดน่ะครับ มันไม่มีอะไรให้กด ต้องรีด่านใหม่
พอเพื่อนมา 2 คน ถึงมีให้กด E ที่ประตูที่ว่าน่ะครับ

อีกที่ที่เจอคือตอนจะจบครับ (คร่าวๆ ไม่สปอยนะ) ไม่เห็นตัวเพื่อนและ......... ที่รถตอนชนแล้ว แต่มีเสียง อันนี้แค่รีเช็คพ็อยครับ

ส่วนถ้ายังต้องการเซฟ เดี๋ยววันพรุ่งนี้ล่ะกันครับ

GUTJANG
2nd November 2011, 14:43
^
^
ตอนจบผมก็เป็นครับ ยังงงอยู่ว่ามันชกกับใคร
แล้วก็เป็นหลายด่านครับ โดยเฉพาะตอนนั่งบนรถ คนขับหาย
บางด่านเพื่อนมาไม่ครบก็ไปต่อไม่ได้
ตอนแรกลอง easy รู็สึกง่ายไปเลยลอง normal รู้สึกเพื่อนเป็นอมตะกันหมด รุมยิงแต่เราโดน3-4นัดตาย ว่าจะลอง hard ดูอีกรอบ

i2ocky
2nd November 2011, 16:51
ก๊อปครับ แต่เล่นจบ ไม่ได้เกรียนนะ
.
..
...
เล่นแท้ไม่ได้อ่ะ บ้านไม่ติดเน็ต ใช้เน็ตที่ทำงานT_T แถมไม่ได้ติดตามการขาย BF 3 เลย ตั้งแต่ EA ยกเลิกสัญญากับซาลูซี่

ส่วนด่านนี้ผมเจอบัคคนล่ะอย่างอ่ะครับ ผมเจอตอนเข้าตึกไปแล้ว เพื่อนจะตามเข้าไป 2 คน แต่ดันเข้ามาแค่คนเดียว
พอถึงประตูหลังจากที่เราถีบเข้าไปแล้ว จะเจออีกประตูที่ให้เราเปิดน่ะครับ มันไม่มีอะไรให้กด ต้องรีด่านใหม่
พอเพื่อนมา 2 คน ถึงมีให้กด E ที่ประตูที่ว่าน่ะครับ

อีกที่ที่เจอคือตอนจะจบครับ (คร่าวๆ ไม่สปอยนะ) ไม่เห็นตัวเพื่อนและ......... ที่รถตอนชนแล้ว แต่มีเสียง อันนี้แค่รีเช็คพ็อยครับ

ส่วนถ้ายังต้องการเซฟ เดี๋ยววันพรุ่งนี้ล่ะกันครับ

ขอบคุนมากคับ

wttzdonut
2nd November 2011, 17:00
ของผมก้อก๊อปน้ะ ทำไมผมไม่เห็นเ็ปนอะไรเลย

aunnui
3rd November 2011, 10:01
save ครับ ตามที่ขอ
http://www.mediafire.com/?km9u57epzp8pdfb

ปล.จบ Hard ครับ

i2ocky
4th November 2011, 11:38
save ครับ ตามที่ขอ
http://www.mediafire.com/?km9u57epzp8pdfb

ปล.จบ Hard ครับ

ขอบคุนคับ เดียวจะลองลงดูคับ:cool: