PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยครับ เข้าโฟร์เดอร์ไม่ได้

HiSoBoY
1st November 2011, 18:05
คือผมเข้าพวกโฟรเดอร์ bin mycomputer อะไรพวกนี้ไม่ได้เลยครับ พวกที่เปนโฟรเดอร์อะครับ ลองหมดแล้ว มันขึ้นเปน windows expoler stopping แล้วก็เปน windows expoler is restarting แล้วก็รีหน้าจอใหม่เลย ใครรู้วิธีแก้ช่วยทีครับ ผมเข้าได้เฉพาะโปรแกรมที่อยู่ตรงหน้าจอเท่านั้น ลองทั้งรีสตาร์ทเครื่อง เปิด ปิด ใหม่ก็ไม่ได้อะครับ ใครรู่วิธีแก้ช่วยทีครับ

abandon123
1st November 2011, 19:33
ไม่เคยเจอะแฮะ
แต่ถ้าจนปัญญาจริงๆ แนะนำให้ติดตั้ง Windows ใหม่ไปเลยคับ :yes

oofza9976
1st November 2011, 19:42
ลงวินโดวใหม่ครับ