PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยสอนขับเครื่องบิน bf3 ที

gwon
1st November 2011, 20:47
:sweat เครื่องไม่ขยับเลย ไม่รู้จะกดอะไรแล้ว

boysakoa
1st November 2011, 21:13
ถ้าเล่นแบบ SP เราไม่ได้ขับ เราต้องทำตามที่มันสั่ง มันจะบอกว่า เช็คระบบ นี้ นั้น กดตามไป แล้วก็หันหลังไปเช็คปีกซ้ายและขวา ครับ แต่ใน MP กด W มันก็บินแล้ว-*-

gwon
2nd November 2011, 08:17
ขอบคุณคราบ เล่นได้แล้ว โง่ตั้งนาน

ThePoinTeR
2nd November 2011, 08:28
อิอิ เดี๋ยวไปเล่นด้วย รอกล่องอยู่ กำลังส่งมา(มั้ง - -*) ผมพอขับเครื่องบินเป็น เคยเล่นจาก BF2 และก็ P4F พอโดนไล่หลังผมก็ขับเลี้ยวบ้างหมุนบ้างมั่วๆเอา เดี๋ยวก็อยู่หลังมันเองละ :sweat

ปล.OriginID : Point20 แอดมาก่อนเลยครับ
ปล2.เครื่องบินขับง่ายตอนแรก แต่ยากตอนหลัง(ต้องรู้วิธี Dogfight)
ปล3.ฮอขับยากตอนแรก แต่ง่ายตอนหลัง(ก็น่าจะรู้)