PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : โพสหมวด Harvest moon ไม่ได้

brightbam
1st November 2011, 22:00
ตอบกระทู้อ่ะครับ เผอิญจะตอบคำถามที่มีคนมาถามไว้(หรือถามก็แล้วแต่) แต่ผมตอบไม่ได้บ่อยมาก เดี๋ยวก็ได้เดี๋ยวก็ไม่ได้ = =
งงครับผม เป็นสมาชิกก็เกิน 10 วันแล้วแน่ๆ
Your submission could not be processed because the token has expired.

Please push the back button and reload the previous window.
jokergameth.com

godji001
3rd November 2011, 15:47
ทำการยืนยันอีเมลแล้วหรือยังครับ? - -

ถ้าทำการยืนยันแล้วก็น่าจะได้นะครับ

แต่ถ้าไม่ได้ให้ PM ไปหา Admin joker นะครับ -w-