PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยหน่อยครับขอคำตอบด่วน

superkom
16th July 2011, 18:54
คืิอเพื่อนผมมันโทรมาถามผมว่า มันไปใช้โปร อะไร cha cha นี่แหละครับที่เป็นถ้วย แล้วมันไม่ใช้สามาใช้งานเข้าเว็บไซต์อะไรได้เลย ขึ้น่วา Proxy ปฏิเสธการเชื่อมต่อไรของมันนี่แหละ แต่ว่ามันยังโหลดบิทที่มีำไฟล์ที่โหลดค้างไว้ได้อยู่ แต่เข้าเว็บไม่ได้ ผมก็ลองให้มันทำทุกอย่างที่พอจะนึกได้หมดแล้ว ย้อนเวลา อัพเดธวินโดว์ รีเครื่อง ปิดราวเตอร์ อะไรแล้ว แต่ก็ยังไม่ได้เหมือนเดิม เครื่องเพื่อนมันโดนไวรัส Dragonsun ด้วยเปิด task manager ไม่ได้ ใครพอจะช่วยได้ขอคำตอบด่วนทีครับ เพื่อนมันจะต้องส่งงานมาให้ปริ้นด้วย แต่มันดันเข้าเน็ตเข้า msn ไม่ได้

superkom
16th July 2011, 19:14
เพื่อนมันทำได้แล้วครับ