PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเป็นความรู้หน่อยนะครับ ว่า ถ้าเราเล่นระหว่างเล่นแบบ WINMODE กับ FULL WIN อันไหนทำให้ภาพกระตุกมากกว่ากันครับ

sudteerukpla
2nd November 2011, 13:14
อยากรู้นะครับ เพราะว่าเห็นบางคนเขาชอบเล่นแบบ WINMODE กันนะครับ มันกินเครื่องน้อยกว่าเหรอครับ

p_life
2nd November 2011, 13:17
windowmode กินเยอะกว่าครับ ส่วนใหญ่คนที่เล่นวินโดว์โมดเขาจะปรับลดresเพื่อไม่ให้เกมแลคถ้าเล่นฟูลสกรีนแล้วลดresภาพจะแตกครับถ้าเป็นวิโดว์โมดภาพจะชัดกว่า คิดว่าเป็นแบบนี้นะครับ

sudteerukpla
2nd November 2011, 14:43
ขอบคุณมากครับ

chikuva
2nd November 2011, 22:09
ที่คอนอื่นเค้าเล่นแบบนั้นเพราะเค้าต้องการเล่นอย่างอื่นไปด้วยครับ เช่น เฟคบุค msn