PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : วินโดวมันมี2อันอ่ะ

hoomhoom
3rd November 2011, 23:07
คือ เมื่อประมาณ1เดือนก่อน วินโดวเก่าผมพัง จึงลงใหม่มา
ข้อมูลของวินโดวเก่าหายไปหมดแล้วครับ
แต่!!!! พอเปิดเครื่อง มันจจะมีให้เลือกวินโดวครับ(คือมี2อัน) ระหว่างวินดดวที่พังแล้วข้อมูลไม่มี
กับวินโดวที่ผมใช้อยู่

ถ้าไปกดเข้าวินโดวเก่าไปมันจะขึ้นประมาณErrorประมาณนี้อ่ะครับ

มันจะมีผลไรรึป่าว แล้วมีวิธีลบมั้ยครับ?

ChaninKung
3rd November 2011, 23:10
ไม่มีผลครับยกเว้นซะว่ามีไวรัส
ส่วนวิธีลบคงต้องดูก่อนครับว่าใช้วินโดร์อะไรกับอะไร

_avatar_
3rd November 2011, 23:14
มีวิธีแก้อยู่ครับ แต่ว่าใช้โปรแกรมง่ายกว่า แนะนำ EasyBCD ครับ ลองดู

kidsylenser
3rd November 2011, 23:22
ถ้าขึ้นแบบนี้แสดงว่า คุณ Format ไม่สมบูรณ์ครับ ค่าเก่ายังอยู่เลย แต่พอกดเข้าไป มันไม่เจอก็เลย error