PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รบกวนเข้ามาช่วยทีครับ เกี่ยวกับ การใช้ จอย เล่น Havest

ShOckYo
4th November 2011, 00:33
คือ แบบว่า ผม

ตั้งแล้วตั้งอีก ก็ ทำไม่ได้ อะครับ

อยาก รบกวน คนที่ มี แบบ ตั้งค่าไว้แล้ว รบกวน ขอลิ้งโหลดให้ผมทีได้ไหม

ผมเล่น Havest moon Back to Nature อ่าครัง ต้องการ โปรแกรม จอย ที่เซตไว้หมดแล้ว

เพราะ ตัวผมเอง ไม่ค่อยถนัด รบกวน ทีนะครับ

ขอบคุณมากๆครับ

tonnaja
6th November 2011, 23:19
ก็ไม่ได้ยากไรเลยครับ (ไม่ได้ว่าตัวเองเก่งนะ) ปกติ emu ePSXe ก็มีรูป มีคำบอก ว่าปุ่มไรเป็นปุ่มไรอยู่แล้ว

ลองทำเองอีกครั้งนะครับ ไม่ยากเกินไปอยู่แล้ว ^^

pegasus
26th November 2011, 02:33
เปิดโปรแกรม /เลือก Config / Game pad / pad1/ โปรแกรมตั้งให้ใช้คีย์บอร์ด เราก็เริ่มเปลี่ยนทีละปุ่ม คลิ๊กตรงช่องแล้วกดที่ปุ่มจอย เสร็จแล้วกด Ok /เข้าเล่นเกมส์ตามปกติ

Mafia Italian
7th December 2011, 10:52
....โอ้ว!!!...

perjer55
13th December 2011, 21:01
ผมด้วยๆๆ ตั้งกี่รอบก้อไม่ได้้้ ทำ ไง ครับบ