PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เม้าอิมเม็จแล้วยังจะถามหาแผ่นอีก

jarO
4th November 2011, 09:11
รบกวนพี่ๆทุกท่านช่วยตอบทีเม้าอิมเม็จลงเกมจนเสร็จพอจะเล่นก็ถามหาแผ่นอีก....งง...มาก:sweat:sweat

Rukawa
4th November 2011, 10:21
เข้าถูกเปล่า ดูดีๆ แล้วแคร็กอะยัง

hackedsugus
4th November 2011, 18:20
บางที อาจเม้าท์ ผิด ไฟล์ก็ได้นะครับ หรือไม่ วิธีัการลงเกมอาจให้เม้าท์ไฟล์และให้เข้าไปก๊อป crack ก็ได้ครับ

chikuva
4th November 2011, 20:03
ตามนี้เลยครับ

บางที อาจเม้าท์ ผิด ไฟล์ก็ได้นะครับ หรือไม่ วิธีัการลงเกมอาจให้เม้าท์ไฟล์และให้เข้าไปก๊อป crack ก็ได้ครับ

เกมส์เดี๊ยวนีไม่ค่อยจะมีใช้แผ่นเล่นกันแล้วครับ ต้องลง crack ครับ