PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เล่นสองเกมนี้ไม่ได้ครับ The Sims 3,COD MW 2 รบกวนช่วยหน่อยนะครับ

ultratan
4th November 2011, 09:42
The Sims 3
เกมนี้ไม่รู้เป็นอะไรตอนแรกก็เล่นได้ใช้แพทช์ 1.26 แต่พอดีผมมีปัญหาต้องลงวินโดวส์ใหม่(Windows 7)พอลงแล้วลงเกมวิธีเดิม ลงเดอะซิมส์ 3 ภาคหลักลงแพทช์ 1.26 ลงแคณ๊ก 1.26 แล้วเล่นไม่ได้คลิกเข้าที่ตัวเกมแล้วไม่เกิดอะไรขึ้นเลยครับ

COD MW 2
อันนี้งงยิ่งกว่าผมโหลดมาจากบิตนะครับลงแล้วเล่นได้ไม่มีปัญหาเลย ผมจึงลบตัว install ไปหมด.. แล้วพอมาเล่นอีกทีกลายเป็นว่าผมเข้าเกมไม่ได้ TT
ขึ้นว่า iw4sp.exe หยุดทำงาน ไม่รู้จะแก้ยังไงแล้วครับ

วานผู้รู้ช่วยทีนะครับ :dntknw

ultratan
5th November 2011, 14:37
ดันหน่อย TT