PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอขอบคุณกับบริการที่ประทับใจ

kittipichya
4th November 2011, 10:19
เมื่อประประมาณสัปดาห์ที่แล้ว ผมได้ใช้บริการกับทาง Joker game ในการอัพ FW DVD DRIVE ประทับใจมากครับกับการบริการที่สะดวกและรวดเร็ว บริการเป็นกันเอง ตั้งแต่ใช้บริการมากับหลายๆร้าน Joker game เป็นร้านเดียวที่ผมประทับใจมากที่สุด หากใครที่เข้ามาอ่าน โพสต์นี้แล้วกำลังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะใช้บริการที่ไหนดี ผมขอแนะนำเลยครับว่า Joker game นี่แหละครับดีที่สุด รับรองว่าไม่ผิดหวังแน่ๆครับ(ผมโพสต์ข้อความนี้ด้วยใจจริงไม่ได้มีส่วนได้-เสียกับทางร้านครับ ใครที่ไม่เห็นด้วยก็แล้วแต่ความคิดเห็นของแต่ละท่านนะครับ)
สุดท้ายขอขอบคุณทีมงานของ Joker game ทุกๆท่านที่ให้บริการด้วยความประทับใจ หากมีโอกาสคงด้รับบริการจากทางร้านอีกครับ
ขอบคุณครับ
:yes กิตติพิชญ์ สุนทราภา

FROZEN
4th November 2011, 10:44
พ่อกับแม่ผมก็คิดแบบคุณนี่ล่ะครับ:dance JKG เป็นร้านเดียวที่บริการรวดเร็วและเป็นกันเองอย่างมาก เมื่อรอนานก็ให้เล่นเกมรอก็ได้ (อิอิ) ร้านอื่นถ้าเราส่งไปซ่อมก็ต้องส่งไปสะพานเหล็กอยู่ดี

ร้านนี้ตอบโจทย์ทุกปัญหาจริง ๆครับ :blush

joker
4th November 2011, 13:39
ขอบคุณที่เป็นกำลังใจให้กันครับ :thank

360flip
4th November 2011, 21:59
เมื่อประประมาณสัปดาห์ที่แล้ว ผมได้ใช้บริการกับทาง Joker game ในการอัพ FW DVD DRIVE ประทับใจมากครับกับการบริการที่สะดวกและรวดเร็ว บริการเป็นกันเอง ตั้งแต่ใช้บริการมากับหลายๆร้าน Joker game เป็นร้านเดียวที่ผมประทับใจมากที่สุด หากใครที่เข้ามาอ่าน โพสต์นี้แล้วกำลังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะใช้บริการที่ไหนดี ผมขอแนะนำเลยครับว่า Joker game นี่แหละครับดีที่สุด รับรองว่าไม่ผิดหวังแน่ๆครับ(ผมโพสต์ข้อความนี้ด้วยใจจริงไม่ได้มีส่วนได้-เสียกับทางร้านครับ ใครที่ไม่เห็นด้วยก็แล้วแต่ความคิดเห็นของแต่ละท่านนะครับ)
สุดท้ายขอขอบคุณทีมงานของ Joker game ทุกๆท่านที่ให้บริการด้วยความประทับใจ หากมีโอกาสคงด้รับบริการจากทางร้านอีกครับ
ขอบคุณครับ
:yes กิตติพิชญ์ สุนทราภา
ผมก็เป็นอีกคนนึงที่คิดเหมือนกันว่า บริการดี รวดเร็ว เป็นกันเอง และได้ความรู้เรื่อง XBOX360 มาเยอะเลยจากเว็ปนี้
จนนึกน้อยใจว่าทำไมตอนซื้อไม่รู้จักร้านนี้ ส่วนเกมเครื่องต่อไปผมซื้อร้านพี่แน่ ชอบมากเรื่องอัพเฟิร์มแวร์ฟรีตลอดชีพ

kingmes
5th November 2011, 08:29
ก็เพราะว่ายังงี้ไงครับผมถึงเก็บตัง ไปใช้บริการนครสวรรค์
ไม่ไปร้านอื่นอ่า เครื่อง Wii เจ็งแต่ไม่ซ้อมค่อยไปซ้อมที่ นครสวรรค์ 55 +

ปล. ผมอยู่สุราษฎร์ นะครับผม

JKG เนี่ยแหละ เจ็งสุดแล้ว