PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากรู้วิธีสร้างห้องเล่น กับเพื่อนผ่าน Hamachi ครับ เกม Warcraft ขอผู้รู้ตอบหน่อย T T

jeepriest
5th November 2011, 02:32
คือผมสร้างห้องเล่นกับเพื่อนเเล้ว Join Hamachi ก้เเล้ว เเต่ ไม่มีใครเห็น ห้องกันเลย ครับ ต้องทำไงบ้างหรอ T T

Naowarat
5th November 2011, 09:58
คือผมสร้างห้องเล่นกับเพื่อนเเล้ว Join Hamachi ก้เเล้ว เเต่ ไม่มีใครเห็น ห้องกันเลย ครับ ต้องทำไงบ้างหรอ T T

ตรวจดูก่อนหรือยังครับว่า Version เกมเดียวกันหรือเปล่า ... แล้วก็สร้างดูใหม่อีกทีนะครับ