PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : assassin's creed revelations : vlad of impaler sword

jackylucky
5th November 2011, 13:18
อยากทราบว่าถ้าซื้อเป็น animus edition แล้วจะได้ไหมครับ

หรือซื้อธรรมดาแล้วมาโหลด missions กับ sword เอาทีหลังก็ได้

ขอบคุณครับ :bye:bye:bye

jackylucky
5th November 2011, 14:38
ขอดันหน่อยนะครับ

jackylucky
6th November 2011, 06:53
ขอดันหน่อยนะครับ

ko555555
6th November 2011, 08:49
อาวุธชิ้นนี้ผมก็ยังไม่ค่อยมีข้อมูลครับ

jackylucky
6th November 2011, 10:35
อาวุธชิ้นนี้ผมก็ยังไม่ค่อยมีข้อมูลครับ

ครับ

---------------

ถ้างั้น animus edition "สั่ง"ซื้อได้ที่ไหนอ่ะครับ ย้ำ "สั่ง" นะครับ ไม่ไปซื้อที่ร้าน ขอบคุณครับ

ko555555
6th November 2011, 14:49
เมื่อกี้ไปลองเซิสๆดูมั่วๆเห็นมีเว็บนึงบอกว่า

สำหรับคอนักสะสมทั้งหลายเมื่อได้เห็นข่าวนี้หลายคนคงเกอดอาการอยากจนตัวสั่น กับการมาของ Animus Edition ซึ่งเป็นเวอร์ชั่นพิเศษของเกมที่หลายคนรอคอยอย่าง Assassin’s Creed Revelations นั่นเอง ซึ่งทาง Ubisoft ได้ปล่อยเทรลเลอร์และรายละเอียดของ Content ต่างๆภายในแพ็คเกจออกมาให้ชมกันแล้ว ส่วนจะมีอะไรบ้างและราคาเท่าไหร่นั้นไปชมกันได้เลย
โดยภายในแพ็คเกจนั้นจะประกอบด้วย
กล่อง Animus box ที่มีปกแบบพิเศษ
Encyclopaedia ของตัวเกมหนา 256 หน้า ที่รวบรวมเรื่องราวของ Assassin’s Creed universe ไว้
Assassin’s Creed Embers Movie ภาพยนต์อนิเมชั่นเรื่องสั้น ตอนสุดท้ายของเรื่องราวของ Ezio
แผ่น Soundtracks ของเกม
โดยนอกจากนี้ก็จะมี Content ในตัวเกมด้วยดังนี้
ฉากพิเศษที่จะได้สำรวจเรือนจำของ Vlad ในเมือง Constantinople ผู้ซึ่งเป็นต้นกำเนิดของ Dracula และโดยในฉากนี้ผู้เล่นจะได้ทั้งดาบชนิดใหม่และมีดสั้นที่จะใช้ในการรับมือกับศรัตรูในฉากนี้
ในเวอร์ชั่น Animus Edition นั้นผู้เล่นจะสามารถอัพเกรดความจุของกระสุนปืนระบิดและลูกธนูได้มากขึ้นตั้งแต่เริ่มเกม
ตัวละครเพิ่มเติมในโหมด multiplayer อย่าง The Crusader และ The Ottoman Jester.
ชุดเกราะ Armour of Brutus จากภาคที่แล้ว
โดยแพ็คเกจ Animus Edition นี้ได้เปิดให้ Pre-Order เฉพาะร้าน Gamestop ที่ประเทศอังกฤษแล้ว โดยของ PC จะมีราคา 59.97 ปอนด์ และของ Xbox 360 กับ PlayStation 3 นั้นจะมีราคา 69.97 ปอนด์ โดยเวอร์ชั่นคอนโซลนั้นจะวางจำหน่ายในวันที่ 15 พฤศจิกายนนี้

c:NC4G

ทางที่ดีน่าจะตั้งกระทู้ถามไปเลยว่าassassin’s creed revelations animus editionสั่งยังไง เพราะจริงๆแล้วผมก็ไม่เคยสั่ง