PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : พระทักว่าแฟนจะท้องT^T

Deadly
16th July 2011, 22:09
คือตัวผมเนี่ยไม่ได้ไปดูหรอกแม่ไปดูมาให้แล้วพระก็บอกว่าระวังลูกชายจะมีลูกประมานนี้อะ กลัววววอะะะะ ท่านนว่าไงงงกันมั้งอะครับ แบบว่าแฟนผมกินยาคุมอะครับ แต่ไม่ได้กินตรงอะไร 0.00 เป๊ะขนาดนั้นแต่ก็ไม่เคยลืมทานอะครับ กลัววอะนี่ยาจะหมดแผงละเครียดมากๆๆ:(:( รอ ปจด เป็นกำลังใจให้หน่อยยย

EVLFieldTH
16th July 2011, 22:13
ทำใจล่ะท่านเอ่ย แล้วรอลุ้น

NaZi_BF3
16th July 2011, 22:16
น่าจะป้องกันนะครับ

แต่ถ้ามีจริงๆอย่าเอาออกนะครับเวรกรรมมันมีจริง เป็นกำลังใจให้ครับ

manmon
16th July 2011, 22:17
ทำ เอง ก็ต้อง รับผลกรรมครับ อย่าไปเอาออกหละ มันบาป หน่ะ บาปมหันเลยทีเดียว

ballba
16th July 2011, 22:21
ผมโดนมากับตัวแล้วครับ กับ เมียเก่าหนะ

ส่วนเมียใหม่ผมเม็นยังไม่มาเลย 2 เดือน

แต่คนเก่าอะ ตอนแรกบอกจะมีลูกด้วยกันสุดท้ายก็ไปเอาออก

เรื่องมันเศร้ามาก ตั้งแต่เล่าบอร์ดเก่า

จนมาวันนี้ผมก็ยังมีปัญหากับตัวอยู่

ผมหนักกว่าอีกครับ - -

ยังไงก็เป็นกำลังใจให้นะครับ

อย่างผมพยายามทำดีเท่าไหร่คงชดใช้ไม่หมด แม้ว่าผมจะไม่ได้ตั้งใจก็ตาม

ผมมีลูกคนแรกตั้งแต่ตอน 12 ครับ ตอนนี้ยังมีชีวิตอยู่ แต่แม่เขาก็ย้ายไปตั้งนานแล้ว

ทีนี้ มาแท้งตายอีก 2 คน กับเมียคนใหม่ แต่ตอนนี้เลิกกันแล้ว

ทีนี้ก็มีเมียคนใหม่อีก

นี่ผมรอลุ้นคนที่ 4 กับเมียใหม่ ยังภาวนาอยู่เลย ตอนนี้ผมก็ยังอายุ 16 อยู่

แต่นายทำให้เรานึกถึงตอนที่เมียผมไปทำแท้งเลยอ่ะ อย่าไปทำนะครับมันบาปมาก

ตอนนั้นเราตกลงกันอย่างดี แต่เขาทำโดยไม่บอก ผมก็ไม่รู้ว่าไปเอาออกตั้งนานแล้ว

บาปก็มาลงที่ผมทั้งๆที่ตกลงกันแล้ว ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ฝ่ายหญิงด้วยนะครับ

บางที่แค่เราคิดผิด มันก็ผิดไปตลอดชีวิตเลยก็ได้

แล้วมันไม่สามารถย้อนเวลากลับไปแก้ไขได้

เวลายังคงเดินหน้าต่อไปครับ

เพิ่มเติมนิดนึง

ขอบอกว่า ยาคุมมันไม่ได้ 100% ลองมาแล้วก็เป็นอยู่ดี

ถุงยางก็ไม่ 100 % อีกครับ

จะบ้าตายกับชีวิตนี้

เป็นกำลังใจให้เน่ออย่าไปคิดมาก

ood
16th July 2011, 22:28
ทำใจ + ป้องกันครับ

DRIFTGOD
16th July 2011, 22:30
เป็นกำลังใจให้ครับ ยังไงก็อย่าเอาออกนะครับ ผลกรรมมันจะตามมา สู้ๆครับ

RocKST4RJaMes
16th July 2011, 22:50
เป็นกำลังใจให้ครับ :)

panseeme
16th July 2011, 22:50
สู้ๆครับ เป็นกำลังใจให้ อะไรยังไม่เกิดก็อย่าไปตื่นตูมครับทำใจให้สบายก่อน

evilman003
16th July 2011, 22:56
ทำไมไม่ใส่ถุง?????? ยาคุมกันท้องได้แต่ไม่กันเชื้อ

ถึงไม่ 100% ก็กันไว้ก่อน แล้วถ้าจะใช้ควรใช้ตั้งแต่ต้นเพราะถ้าใส่ก่อนหรั่งก็เหมือนไม่ได้ใส่ เพราะน้ำหล่อลื่นที่ออกมาก่อนก็ติดอสุจิมา ใส่ 2 ชั้นจะหรั่งเร็ว

cablenumber1
16th July 2011, 23:05
ผมโดนมากับตัวแล้วครับ กับ เมียเก่าหนะ

ส่วนเมียใหม่ผมเม็นยังไม่มาเลย 2 เดือน

แต่คนเก่าอะ ตอนแรกบอกจะมีลูกด้วยกันสุดท้ายก็ไปเอาออก

เรื่องมันเศร้ามาก ตั้งแต่เล่าบอร์ดเก่า

จนมาวันนี้ผมก็ยังมีปัญหากับตัวอยู่

อย่างผมพยายามทำดีเท่าไหร่คงชดใช้ไม่หมด แม้ว่าผมจะไม่ได้ตั้งใจก็ตาม

ผมมีลูกคนแรกตั้งแต่ตอน 12 ครับ ตอนนี้ยังมีชีวิตอยู่ แต่แม่เขาก็ย้ายไปตั้งนานแล้ว

ทีนี้ มาแท้งตายอีก 2 คน กับเมียคนใหม่ แต่ตอนนี้เลิกกันแล้ว

นี่ผมรอลุ้นคนที่ 4 กับเมียใหม่ ยังภาวนาอยู่เลย ตอนนี้ผมก็ยังอายุ 16 อยู่

แต่นายทำให้เรานึกถึงตอนที่เมียผมไปทำแท้งเลยอ่ะ อย่าไปทำนะครับมันบาปมาก

ตอนนั้นเราตกลงกันอย่างดี แต่เขาทำโดยไม่บอก ผมก็ไม่รู้ว่าไปเอาออกตั้งนานแล้ว

บาปก็มาลงที่ผมทั้งๆที่ตกลงกันแล้ว ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ฝ่ายหญิงด้วยนะครับ

บางที่แค่เราคิดผิด มันก็ผิดไปตลอดชีวิตเลยก็ได้

แล้วมันไม่สามารถย้อนเวลากลับไปแก้ไขได้

ขอบอกว่า ยาคุมมันไม่ได้ 100% ลองมาแล้วก็เป็นอยู่ดี

เป็นกำลังใจให้เน่ออย่าไปคิดมาก

โห โคตรโหดอะ ผม17 ยังไม่มีเมียเลย

Spermz
16th July 2011, 23:08
อยากคุมจริงๆก็อย่ากินวิตามิน E ครับ

คุมได้ 100% แน่นอน

Blizt
16th July 2011, 23:49
จะยังไงก็ตาม อย่าเอาเด็กออกนะครับมันจะมีกรรมทั้งพ่อเด็ก แม่เด็ก และตัวเด็กด้วย

georgeInw
16th July 2011, 23:55

OMG

อายุ 16 มี เมีย 3 คน แล้ว

ผม ก็ 16 ไม่ มี กระทั่ง แฟน เลย ครับ

เซียน จริงๆๆ บ๊ระเจ้า

GoD_NooB
17th July 2011, 00:06
อย่าไปคิดมากครับ พระท่านพูดเตือนไว้ เราก็รับฟังไว้แต่อย่าเก็บมาคิดให้เกิดทุกข์เลยครับ

ขอพูดเรื่องยาคุมนิดนึงนะครับ
ยาคุมเนี่ย กลไกในการการคุมกำเนิดคือ เพิ่มฮอโมนในร่างกายเพื่อให้ ฮอโมนสูงพออยู่ในระดับที่ไข่จะไม่ตกเพื่อมาผสมครับ ซึ่งถ้าเรากินอย่างถูกต้องเนี่ย การคุมกำเนิดจะ ได้ผลมากแทบจะเป็น 100%เลยล่ะ
วิธีกินคือ กินวันที่ประจำเดือนมา วันแรก นะครับ กินเวลาใหนก็ได้ แต่กินให้ตรงเวลาตลอดนะครับ ไม่จำเป็นต้องกิน เที่ยงคืนนะครับ
ยาคุมจะมี แบบ 21 กับ 28 เม็ด แบบ 21 จะเป็นเม็ด ฮอโมน ทั้ง 21 เม็ด กินหมดแผงแล้วให้หยุด 7 วัน แล้วจึงเริ่มกิน หากเป็น แบบ 28 จะเป็นฮอโมน 21เม็ด เม็ดแป้ง 7เม็ด ให้กินจนหมดแผงแล้วกินแผงต่อไปทันที

แถมเรื่องยาคุฉุกเฉินนิดนึง
ใครเกิดพลาดขึ้นมาก็ให้ไปซื้อมาใช้เพื่อป้องกันการตั้งท้องนะครับ
วิธีกินคือ ในแผงมี2เม็ด กินเม็ดแรก หลังจากมีเพศสัมพันธ์ ภายใน 72 ช.ม. หรือ 3วัน แต่ควรกินให้เร็วที่สุด เพราะยิ่งช้า จะยิ่งมีโอกาสตั้งครรภ์สูงครับ
ส่วนเม็ดที่ 2 กินหลังจากเม็ดแรก 12 ช.ม. ครับ หากลืมกิน ยาจะไม่ได้ผลนะครับ

nvmpomza
17th July 2011, 00:10
ทำใจฮะ

อย่าไปทำแท้งละกัน จะเป็นเวรกรรม

เป็นกำลังใจให้ฮะ

badahat
17th July 2011, 00:16
15 ยังไม่เคยมีแฟนเลย T-T

Deadly
17th July 2011, 00:25
อย่าไปคิดมากครับ พระท่านพูดเตือนไว้ เราก็รับฟังไว้แต่อย่าเก็บมาคิดให้เกิดทุกข์เลยครับ

ขอพูดเรื่องยาคุมนิดนึงนะครับ
ยาคุมเนี่ย กลไกในการการคุมกำเนิดคือ เพิ่มฮอโมนในร่างกายเพื่อให้ ฮอโมนสูงพออยู่ในระดับที่ไข่จะไม่ตกเพื่อมาผสมครับ ซึ่งถ้าเรากินอย่างถูกต้องเนี่ย การคุมกำเนิดจะ ได้ผลมากแทบจะเป็น 100%เลยล่ะ
วิธีกินคือ กินวันที่ประจำเดือนมา วันแรก นะครับ กินเวลาใหนก็ได้ แต่กินให้ตรงเวลาตลอดนะครับ ไม่จำเป็นต้องกิน เที่ยงคืนนะครับ
ยาคุมจะมี แบบ 21 กับ 28 เม็ด แบบ 21 จะเป็นเม็ด ฮอโมน ทั้ง 21 เม็ด กินหมดแผงแล้วให้หยุด 7 วัน แล้วจึงเริ่มกิน หากเป็น แบบ 28 จะเป็นฮอโมน 21เม็ด เม็ดแป้ง 7เม็ด ให้กินจนหมดแผงแล้วกินแผงต่อไปทันที

แถมเรื่องยาคุฉุกเฉินนิดนึง
ใครเกิดพลาดขึ้นมาก็ให้ไปซื้อมาใช้เพื่อป้องกันการตั้งท้องนะครับ
วิธีกินคือ ในแผงมี2เม็ด กินเม็ดแรก หลังจากมีเพศสัมพันธ์ ภายใน 72 ช.ม. หรือ 3วัน แต่ควรกินให้เร็วที่สุด เพราะยิ่งช้า จะยิ่งมีโอกาสตั้งครรภ์สูงครับ
ส่วนเม็ดที่ 2 กินหลังจากเม็ดแรก 12 ช.ม. ครับ หากลืมกิน ยาจะไม่ได้ผลนะครับ

:)ขอบคุณนะครับ ^^ กินตรงอยู่ กินประมาน 23.00อะ แต่ก็ไม่ได้ตรงทุกนาทีไรงั้นแต่ สม่ำเสมออะครับ คืออยากทราบว่า ผลไม้ที่ชื่อ เซอรารี่นี่ทำให้ยาคุม ฤิทธิ์ยาคุมลดลงจิงป่าวอะ

DEATHSAD
17th July 2011, 00:58
การซั้มเป็นศิลปะ ยังไงก้สู้ๆครับ
อะไรจะเกิดก็ต้องเกิด

ยังไงคุณก้ทำดีที่สุดแล้ว สู้ๆครับ ลุกผู้ชาย

protroman
17th July 2011, 01:03
เป็นกำลังใจครับ อย่าเอาออกเป็นพอ ^^

GAIA
17th July 2011, 01:14
OMG

อายุ 16 มี เมีย 3 คน แล้ว

ผม ก็ 16 ไม่ มี กระทั่ง แฟน เลย ครับ

เซียน จริงๆๆ บ๊ระเจ้า

ผมชาตินี้จะหาได้หรือเปล่าเหอะ :D XD

pyrata
17th July 2011, 08:49

โห...มีตั้งแต่ 12 เลยเหรอครับ เรื่องมันเป็นยังไงครับเนี่ย

Aunatix
17th July 2011, 10:43
อย่าทิ้งแฟนละกัน

ปล.ส่วนเรื่องของพี่ภูมินี้มีตั้งแต่อายุ12เลยหรอครับ เล่าให้ฟังหน่อย มันเป็นมายังไง

badman456
17th July 2011, 10:50
ระวังนะครับเรื่องแบบนี้

SpizerZ
17th July 2011, 13:50

น่ากัวว่ะ -*-

การบริจาคโลงศพ กับการไถ่ชีวิตโคกระบือ

เยอะๆนะครับ

กรรมแรงนะคุณอ่ะ - -

ริว จิตสัมผัส ช่วยคุณได้ - -a

DEATHSAD
17th July 2011, 14:03
ฉีดยาคุมดิ ง่ายดี

FRAGILE
17th July 2011, 14:13
ขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจสู้ต่อไปเด้ออ :-)

BoomSuperNoob
17th July 2011, 15:38
อย่าเพิ่งตกใจสิครับ

เราต้องรอดูผล ยิ่งคิดไปก็ยิ่งเครียดเปล่าๆ

operative
9th February 2013, 15:15
อย่าเชื่อคนง่ายๆครับ ลองคิดไต่ตรองว่าเราือะไรไปบ้าง

tonza
9th February 2013, 17:19
คิดจะขุดก็ให้มันมีขอบเขตนะครับมันรก ระวังโดนแบนนะครับ บอร์ดนี้ปิดรับสมัครสมาชิกแล้วนะ ผมแค่มาเตือนเฉยๆเดี๋ยวจะเสียใจภายหลัง

peeofzero
9th February 2013, 17:24
โห โคตรโหดอะ ผม17 ยังไม่มีเมียเลย

คล้าย จัน ดารา เลย

raffaella
9th February 2013, 17:30
ดีใจด้วยนายจะได้เป็นพ่อคนแล้ว :pleasantry

SlienceKill
9th February 2013, 17:37
เป็นกำลังใจให้นะครับ เรื่องนี้ริวจะไม่ยุ่ง :p

windows
9th February 2013, 17:41
กินยาคุมถ้าลืมกินไปวันนึงก็เสร็จครับ อย่าลืมแม้แต่เม็ดเดียว อย่าลืมแม้แต่ครั้งเดียว ไม่งั้นเตรียมเป็นพ่อคนได้เลยครับ

Blackened
9th February 2013, 18:38
ให้ตายเหอะ กระทู้ปี2011
ถ้าท้องจริง ป่านนี้คลอดละครับ = ='' ขุดขึ้นมาได้

ป.ล. ถ้ามีเคสแบบนี้เกิดขึ้นอีก ผมว่าไปซื้อเครื่องตรวจครรภ์(ใช้แล้วทิ้ง)มาเช็คให้ชัวร์ๆเลยดีกว่า ซื้อตามร้านขายยา ไม่แพง
ดีกว่าไปเชื่อพระเชื่อเจ้าแล้วมานั่งเครียด บอกกงๆ

Capathia
9th February 2013, 18:45
ป่านนี้นั่งเลี้ยงลูกได้ 2 ขวบแล้วมั้ง ขุดมาทำไมฟะ

ballba
9th February 2013, 23:21
โหโพสโครตเก่า ผมอายุ16 นี่ผมจะ18แล้วครับ = =

แต่ทุกวันนี้ยังรับใช้กรรมอยู่ 5555555

อีกกี่ปีก็ยังเหมือนเดิมครับ