PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีปัญหาเกี่ยวกับแฟนครับ T^T

imax2538
6th November 2011, 19:53
:sweat:sweat ผมไม่แน่ใจว่าแฟนผมท้องหรือเปล่าอ่ะครับ คือประจำเดือนเค้าไม่มา ประมาณ 3 เดือนแล้วมั้ง

ผมก็ไม่แน่ใจ แต่ผมสังเกตเหนว่าหน้าอกเค้ามันอึ๋มขึ้น อ่ะครับ ผมชักกลัว ๆ แล้วอ่ะครับ ผมจะทำยังไงดี :sweat

ถ้าเค้าท้องผมถูกพ่อเค้ายิงแน่เลยครับ พ่อเค้าเป็นตำรวจด้วย (โหดมาก) ผมจะทำยังไงดีครับ T^T

ผมจะเอาออกดีมั้ยอ่ะ ? ผมมีเงินเก็บประมาณ 6 พันกว่าบาทอ่ะครับ แล้วอีกอย่างแฟนผมพึ่งอยู่ ม.4 ผมอยู่ ปวช.1 เอง

ยังไม่พร้อมจะมีลูกอ่ะครับ ผมเครียดมาก T^T

ปล.ถ้าผมอธิบายสับสบก็ขอโทษด้วยนะครับ ผมตื่นเต้นมาก T^T

ลูกผู้ชายกล้าทำ ต้องกล้ารับครับ
ถ้าไม่พร้อม ทำไมคุณไม่ใส่ถุงล่ะ ยาคุมฉุกเฉินไม่ใช้ล่ะ

แก้ที่ปลายเหตุมันยากครับ ยาขับช่วยได้
แต่ผมไม่แนะนำให้เอาออกหรอกน่ะ

แต่ถ้าไม่พร้อม คุณก็ต้องให้คนอื่นเลี้ยงไปก่อน
แล้วพวกคุณ ก็เรียนหนังสือให้จบมีงานทำไวๆ

ถ้าพ่อ เค้าไม่ชอบ คุณก็อาจจะซวยในช่วงแรกๆ หลังๆเค้าก็จะทำใจได้

เพื่อนผมบอกให้ผมหนี อ่ะ จะทำยังไงดีครับ T^T

ไปร้านขายยาแถวบ้านซื้อ ไอที่ตวรจปัสสาวะมาลองดูดีกว่า ที่มันจะมีขีดๆอ่ะครับชุดละไม่น่าเกิน 200 ครับลองเอามาให้แฟนเช็คดูก่อนหากยังไม่แน่ใจ

เป็นเรื่องใหญ่เลยครับ เจ้าของร้านรู้จักพ่อแม่ผม + พ่อแม่แฟน อ่ะครับ

ท่านครับ ถ้าท้องจริงๆ(มีโอกาศสูงเลยล่ะ) อย่าเอาเด็กออกเลยนะครับ จะทำอะไรให้คิดให้ดีก่อนนะครับ เราอะ เป็นผู้ชาย เรากล้าทำ เราก็ ต้องกล้ารับครับ ผมแนะนำให้ท่านเข้าไปดูรายการของคุณ ริว จิตสัมผัสครับ ถ้าคุณรักแฟนคุณจริงๆคุณต้องกล้าที่จะพูดกับพ่อของเขา แล้วผมรับรองว่าคุณจะไม่โดนพ่อเค้ายิงแบบที่คุณบอกหรอก เพราะเค้าก็ต้องสงสารลูกของเค้า ไอโดนอะต้องโดนอยู่แล้วแต่ไม่ถึงกับตายหรอกครับ ผมมีเพื่อนอยู่คนนึง ท้องระหว่างเรียน เค้าเลยคิดจะไปทำแท้ง แต่ฝ่ายชาย ตัดสินใจไปบอกแม่ของฝ่ายหญิงไปคุยกันดีๆ ปัจจุบันนี้เพื่อนผมก็ยังอยู่กินอยู่กับแฟนมีความสุขจนทุกวันนี้ ไป ไปบอกพ่อเค้าเลย ไปบอกแม่ อย่ามานั่งเล่นอยู่แบบนี้ ที่ผมต้องโพสเพราะผมสงสารคุณครับ สงสารแฟนคุณ สงสารพ่อแม่ของคุณ หวังว่าคงจะทำให้คุณได้สติบ้างนะครับ

ตอนนี้กำลังคุยกันในเฟสอยู่น่ะครับ กำลังปรึกษาเพื่อนๆอยู่

ผมบอกว่าจะเอาเด็กออก เพื่อนผมก็ด่าผม ผมยังไม่พร้อมจะเป็นพ่อจริงๆครับ T^T

ผมไม่รู้จะบอกไงเเต่ก็สู้ๆนะครับ

ปล.จขกทไม่รู้สึกหรอครับเวลาที่เสร็จอ่ะครับ ?

รู้สึกสิครับแต่ปกติ แฟนผมเค้าจะใช้ยาสอดแบบ ต้องสอดก่อนมีอะไรกัน 3 ชม. อ่ะครับ ใช้ทุกครั้งที่มีอะไรกัน

purinatjr
6th November 2011, 20:05
เอ่อ .... อยากจะถามว่า คุณเคยไปมี ... กับแฟนหรอ ??? -_-

imax2538
6th November 2011, 20:16
เอ่อ .... อยากจะถามว่า คุณเคยไปมี ... กับแฟนหรอ ??? -_-

ใช่ครับ ๆ T^T

purinatjr
6th November 2011, 20:18
ใช่ครับ ๆ T^T

แล้วไม่ทราบว่า ตอนท่าน ... ท่านใส่ถุงอ้ะปล่าว ( ถามชักเรทขึ้น ๆ)

dantezeedza
6th November 2011, 20:19
อย่าไปเอาออกเลย

ลองไปตรวจดูสิครับว่าเป็นอะไรรึป่าว

[H]ope
6th November 2011, 20:19
ป้องกันหรือป่าวครับ?

IceZ
6th November 2011, 20:21
ลองไปตรวจที่คลินิคหรือโรงพยาบาลที่ใกล้ ๆ บ้านก่อนดีกว่าครับ เสียค่าตรวจไม่กี่บาทเอง ถ้าท้องจริงก็ไม่รู้จะให้ทำไงได้นอกจากสารภาพ

ถ้าไปเอาออกเรื่องมันจะไปกันใหญ่

Seasonedz
6th November 2011, 20:28
อย่าเอาออกเลยครับ ตรวจให้แน่ใจดูก่อนอย่าเอาออกนะครับมันบาป

manshinoda
6th November 2011, 20:33
ซวยแล้วพ่อคุณเอ๋ย พ่อคุณไปทำยังไงกันล่ะะเนี้ยะ ผมว่านายลองให้แฟนไปหาหมอดู (ตอนนั้นจะตื่นเต้นมาก) ถ้าท้องพ่อคุณ ก็ต้องทำใจน่ะ เพราะนายทำเองต้องรับผิดชอบ ห้ามหนีด้วยขอเตือน

IceZ
6th November 2011, 20:34
ถ้าคุณไปสารภาพกับพ่อของเด็กผู้หญิงคงไม่ว่าอะไรหรอกมั้ง เชื่อผมเถอะ ถ้าไปเอาออกเนี่ยซิ ยิ่งกว่าโดนไล่ฆ่าซะอีก

ปล.รูปของ จขกท. เป็นรูปแฟนคุณใช่ไหมครับ

assist05
6th November 2011, 20:44
มันมียาขับเลือดไม่ใช่เหรอครับ เพื่อนผมมันชอบให้ผมไปซื้อกับมัน ตลอดๆ แบบว่า จะออกมาพร้อมเมน

ปล. คิดดูดีๆก่อนนะครับ

imax2538
6th November 2011, 20:47
แล้วไม่ทราบว่า ตอนท่าน ... ท่านใส่ถุงอ้ะปล่าว ( ถามชักเรทขึ้น ๆ)

ผมไม่เคยไส่อยู่แล้ว เวลามีอะไรกับเค้าอ่ะครับ T^T

imax2538
6th November 2011, 20:48
ถ้าคุณไปสารภาพกับพ่อของเด็กผู้หญิงคงไม่ว่าอะไรหรอกมั้ง เชื่อผมเถอะ ถ้าไปเอาออกเนี่ยซิ ยิ่งกว่าโดนไล่ฆ่าซะอีก

ปล.รูปของ จขกท. เป็นรูปแฟนคุณใช่ไหมครับ

ใช่ครับ ทำไมหรอครับ ?

Aunatix
6th November 2011, 20:49
ถ้าแฟนคุณท้องแล้วพ่อเขายิงคุณแล้วใครจะมาหาเลี้ยงแฟนคุณกับลูกคุณอะครับ

น่ารักดีไงครับ

imax2538
6th November 2011, 20:50
อย่าเอาออกเลยครับ ตรวจให้แน่ใจดูก่อนอย่าเอาออกนะครับมันบาป

ผมยังไม่พร้อมเลยอ่ะครับ เพราะเรายังเด็กกันทั้งคู่อ่ะครับ

IceZ
6th November 2011, 20:50

ป่าวครับ ถามไปงั้นเอง ^^

imax2538
6th November 2011, 20:52
มันมียาขับเลือดไม่ใช่เหรอครับ เพื่อนผมมันชอบให้ผมไปซื้อกับมัน ตลอดๆ แบบว่า จะออกมาพร้อมเมน

ปล. คิดดูดีๆก่อนนะครับ

ผมตัดสินใจแล้วล่ะครับ แต่ผมยังไม่ได้ถามแฟนผมน่ะครับ T^T

imax2538
6th November 2011, 20:54
อย่าไปเอาออกเลย

ลองไปตรวจดูสิครับว่าเป็นอะไรรึป่าว

แฟนผมเค้าไม่กล้าไปน่ะครับ T^T ผมเองก็ไม่กล้าเหมือนกัน

tonate45
6th November 2011, 20:56
เอาง่าย ๆ ! คุณก็ต้องยอมรับไปตามความเป็นจริง
ถึงพ่อเขาจะโกรธคุณยังไง แต่เขาก็ต้องมองเห็นความดีคุณมั่งล่ะว่า
อย่างน้อยคุณก็รับผิดชอบ ลูกสาวของเขา ! เชื่อผมสิ่ อย่าหนีปัญหา ปัญหาทุกอย่างมีทางออก !
ถ้าคุณรักแฟนคุณจริง

ปล. ถ้าเกิดท้อง

degden009
6th November 2011, 20:58
ผมยังไม่พร้อมเลยอ่ะครับ เพราะเรายังเด็กกันทั้งคู่อ่ะครับ
คุณไม่พร้อม แต่ทำไมคุณถึงทำละครับ ผมว่าลองไปตรวจดีกว่านะ

RES_PAUL
6th November 2011, 21:02
ผมบอกตรงๆน่ะครับ อย่าเอาออกเลยครับมันคือสิ่งที่พวกคุณต้องรับผิดชอบแล้วล่ะครับทำให้เค้าเกิดมาแล้วจะไปเอาออกเท่ากับคุณฆ่าชีวิตนึงไปเลยน่ะครับ แต่ก็น่ะมันอยู่ที่คุณครับคิดให้ดีก่อนทำอะไรครับ = =

HiSoBoY
มันอาจจะเป็นเรื่องยากที่จะยอมรับนะครับ แต่ผมว่าควรไปตรวจนะครับ ถ้าเกิดจริงผมว่าน่าจะบอกพ่อของแฟนนายดีกว่านะ ดีกว่าเค้ามารู้ที่หลังนะครับ

Netzakub
อย่าเอาออกเลย เก็บเค้าไว้ดีกว่า คุณไม่พร้อมแล้วเด็กในท้อง เค้าจะพร้อมหรอ เอ๊ะยิ่งพิมพ์ยิ่งงตัวเอง
เอาเป็นว่าลองให้แฟนไปตรวจไม่ก็ซื้อที่ตรวจครรภ์ มาลองใช้ดูมีหลายราคา หลายแบบ

ปล.ถ้าไม่ท้องขึ้นมา ทีหลังมีไรให้แฟนกินยาคุมไม่ก็ใส่ถุงก็ดีนะครับ คุณจะได้ไม่ต้องเครียดด้วย

imax2538
เอาง่าย ๆ ! คุณก็ต้องยอมรับไปตามความเป็นจริง
ถึงพ่อเขาจะโกรธคุณยังไง แต่เขาก็ต้องมองเห็นความดีคุณมั่งล่ะว่า
อย่างน้อยคุณก็รับผิดชอบ ลูกสาวของเขา ! เชื่อผมสิ่ อย่าหนีปัญหา ปัญหาทุกอย่างมีทางออก !
ถ้าคุณรักแฟนคุณจริง

ปล. ถ้าเกิดท้อง

พ่อเขาไม่ค่อยชอบขี้หน้าผมอ่ะครับ เพราะผมเคยพาลูกสาวเค้าหนีเรียน แล้วถ้ารู้เรื่องนี้ผมคงอยู่ไม่ได้อ่ะครับ

dantezeedza
6th November 2011, 21:07
พ่อเขาไม่ค่อยชอบขี้หน้าผมอ่ะครับ เพราะผมเคยพาลูกสาวเค้าหนีเรียน แล้วถ้ารู้เรื่องนี้ผมคงอยู่ไม่ได้อ่ะครับ

ก็ให้แฟนคุณไปบอกเองหรือไปบอกด้วยกันไงครับเป็นผมผมคงละอายเหมือนคุณอะครับแต่ก็ต้องทน

bigspy77
6th November 2011, 21:09
ไม่สวมหมวกด้วยสิ แย่จัง คงต้องทำใจอย่างเดียวแล้วหล่ะครับ แต่ก่อนที่เราจะทำอะไรเราควรคิดถึงอนาคตว่าผลที่ตามมามันจะร้ายแรงขนาดไหนด้วยนะครับ

อย่าเอาลูกออกเลยครับ เวรกรรมป่าวๆ ถ้าคุณให้แฟนคุณเอาลูกออกก็จะถือว่าคุณพยายามฆ่าเด็กในท้องซึ่งเป็นลูกแท้ๆของคุณเอง จะทำอะไรคิดก่อนนะครับ เตื่อนให้คิด!!

imax2538
6th November 2011, 21:11
ก็ให้แฟนคุณไปบอกเองหรือไปบอกด้วยกันไงครับเป็นผมผมคงละอายเหมือนคุณอะครับแต่ก็ต้องทน

ใช่ครับ ๆ ผมคงไม่กล้าแม้แต่จะมองหน้าพ่อเค้าด้วยซ้ำ ขนาดแฟนผมกะผมตอนนี้ยังมองหน้ากันไม่ค่อยติดเลย T^T

SoNy009
6th November 2011, 21:13
ลูกผู้ชายกล้าทำ ต้องกล้ารับครับ
ถ้าไม่พร้อม ทำไมคุณไม่ใส่ถุงล่ะ ยาคุมฉุกเฉินไม่ใช้ล่ะ

แก้ที่ปลายเหตุมันยากครับ ยาขับช่วยได้
แต่ผมไม่แนะนำให้เอาออกหรอกน่ะ

แต่ถ้าไม่พร้อม คุณก็ต้องให้คนอื่นเลี้ยงไปก่อน
แล้วพวกคุณ ก็เรียนหนังสือให้จบมีงานทำไวๆ

ถ้าพ่อ เค้าไม่ชอบ คุณก็อาจจะซวยในช่วงแรกๆ หลังๆเค้าก็จะทำใจได้

vasanchai
6th November 2011, 21:14
แฟนคุณอายุเท่าไหร่อ่ะครับ เฉียดคุกตารางเชียวหละ ยิ่งพ่อเขาเป็นตำรวจด้วย เอาเถอะทำไปแล้วต้องรับผิดชอบเราเป็นลูกผู้ชาย

imax2538
6th November 2011, 21:16
แฟนคุณอายุเท่าไหร่อ่ะครับ เฉียดคุกตารางเชียวหละ ยิ่งพ่อเขาเป็นตำรวจด้วย เอาเถอะทำไปแล้วต้องรับผิดชอบเราเป็นลูกผู้ชาย

16 ครับ เท่ากับผมแหละ T^T

vasanchai
6th November 2011, 21:20
ไปร้านขายยาแถวบ้านซื้อ ไอที่ตวรจปัสสาวะมาลองดูดีกว่า ที่มันจะมีขีดๆอ่ะครับชุดละไม่น่าเกิน 200 ครับลองเอามาให้แฟนเช็คดูก่อนหากยังไม่แน่ใจ
16 ครับ เท่ากับผมแหละ T^T

vasanchai
6th November 2011, 21:25
เอ่อ ถ้าคิดในแง่ห่วงอนาคตทั้งฝ่ายหญิงและชาย มันก็มีทางเดียวแหละครับ
แต่ถ้าอีกแง่นึงก็คงจำเป็นจะต้องเอาไว้

vasanchai
6th November 2011, 21:27
มาตรา 319 ผู้ใดพรากผู้เยาว์อายุกว่าสิบห้าปี แต่ยังไม่เกินสิบแปดปีไปเสียจากบิดามารดา ผู้ปกครอง หรือผู้ดูแล เพื่อหากำไร หรือเพื่อการอนาจาร โดยผู้เยาว์นั้นเต็มใจไปด้วย ต้องระวางโทษจำคุกตั้งแต่สองปีถึงสิบปี และปรับตั้งแต่สี่พันบาทถึงสองหมื่นบาท ผู้ใดโดยทุจริต ซื้อ จำหน่าย หรือรับตัวผู้เยาว์ซึ่งถูกพรากตามวรรคแรก ต้องระวางโทษเช่นเดียวกับผู้พรากนั้น

ก็เท่านี้หละครับ T^T เศร้านะผมก็เคยกังวลเหมือนกัน เข้าใจๆ

vasanchai
6th November 2011, 21:28
งั้นไว้วันพรุ่งนี้ไปปร้านห่างๆ บ้านหน่อยก็ได้ครับ หากตั้งใจจะตรวจจริงๆ
:sweat:sweat ผมไม่แน่ใจว่าแฟนผมท้องหรือเปล่าอ่ะครับ คือประจำเดือนเค้าไม่มา ประมาณ 3 เดือนแล้วมั้ง

ผมก็ไม่แน่ใจ แต่ผมสังเกตเหนว่าหน้าอกเค้ามันอึ๋มขึ้น อ่ะครับ ผมชักกลัว ๆ แล้วอ่ะครับ ผมจะทำยังไงดี :sweat

ถ้าเค้าท้องผมถูกพ่อเค้ายิงแน่เลยครับ พ่อเค้าเป็นตำรวจด้วย (โหดมาก) ผมจะทำยังไงดีครับ T^T

ผมจะเอาออกดีมั้ยอ่ะ ? ผมมีเงินเก็บประมาณ 6 พันกว่าบาทอ่ะครับ แล้วอีกอย่างแฟนผมพึ่งอยู่ ม.4 ผมอยู่ ปวช.1 เอง

ยังไม่พร้อมจะมีลูกอ่ะครับ ผมเครียดมาก T^T

ปล.ถ้าผมอธิบายสับสบก็ขอโทษด้วยนะครับ ผมตื่นเต้นมาก T^T

เพื่อนผมบอกให้ผมหนี อ่ะ จะทำยังไงดีครับ T^T

เป็นเรื่องใหญ่เลยครับ เจ้าของร้านรู้จักพ่อแม่ผม + พ่อแม่แฟน อ่ะครับ

sarifboy
6th November 2011, 21:30
รับๆไปซะลุกผู้ชายกล้าเล่นต้องกล้ารับ

lunaluna
6th November 2011, 21:31
ทุกข์สุขอยู่ที่การกระทำครับ

คนเรามีทางเลือกเสมอครับ คิดเอาถ้าเอาออกตอนนี้ อดีตจะติดตัวคุณไปจนวันตายครับ

ลูกผู้ชายกล้าทำกล้ารับ ครับ

T.O.P
6th November 2011, 21:33
ไปตรวจให้แน่ใจเลยครับ เชื่อผม
ปล1.ลูกผู้ชายกล้าทำ ต้องกล้ารับในสิ่งที่รับทำลงไป พ่อผญ. ช่วงแรกเขาก็คงทำใจกับสิ่งที่เกิดกับลูกสาวเขาไม่ได้
ยังไงเขาก็คงไม่ถึงกับยิงคุณหรอกเพราะถ้าเขายิงคุณเขาก็ไม่ได้มีอะไรดีขึ้นมาเลยมีแต่เสีย กับเสีย
ปล2.อย่าเอาเด็กออกเลยน่ะครับ ถึงคุณจะยังไม่พร้อมแต่คุณทำมันไปแล้วต้องยอมรับสิ่งที่เกิดขึ้นถ้าคุณเอาเด็กออกมันจะเป็นตราบาปไปตลอดชีวิตน่ะครับ
ปล3.เป็นกำลังใจให้น่ะครับ สู้ๆ

ผมไม่รู้จะบอกไงเเต่ก็สู้ๆนะครับ

ปล.จขกทไม่รู้สึกหรอครับเวลาที่เสร็จอ่ะครับ ?
ถึงจะเสร็จ ออกนอกก็มีสิทธิท้องได้น่ะครับ เพราะระหว่างที่เรามีอะไรกับแฟนอยู่เจ้าน้ำอสุจิก็จะหลั่งออกมานิดนึงโดยที่เราไม่รู้ตัวนะครับ <<คุณหมอเคยบอก

รู้สึกสิครับแต่ปกติ แฟนผมเค้าจะใช้ยาสอดแบบ ต้องสอดก่อนมีอะไรกัน 3 ชม. อ่ะครับ ใช้ทุกครั้งที่มีอะไรกัน
แบบสอดก็มีโอกาศพลาดอยู่น่ะครับ เพราะถ้าสอดเข้าไปไม่ดีนี้ก็ซวยน่ะครับ

Chris
6th November 2011, 21:36

kokiat
8th November 2011, 20:12
การคุมกำเนิดทุกอย่างมันก็มีความเสี่ยงทุกอย่างหล่ะครับ แล้วแต่จะมากจะน้อย ทางที่ดีอย่ารีบร้อนไปเลยครับ เดี๋ยวเวลานั้นมันก็มาถึงเองไม่นานหรอก จขกท.แมนๆไปเลยครับ สู้ๆ

boomslan02
8th November 2011, 20:19
ทำไมไม่ให้เพื่อนคุณไปซื้อที่ตรวจฉี่แทนล่ะครับ (เจ้าของร้านบอกว่ารู้จักพ่อแม่คุณกับพ่อแม่แฟนของคุณ) ก็ให้เพื่อนเคลียร์ให้สิครับ

teeza7894
8th November 2011, 20:21
ยอมรับความเป็นจริงคับ และ อย่าไปทำแท้งนะคับสงสารเด็กและจะเป็นบาปติดตัว

tentaethaibio
8th November 2011, 20:28
์No คอมเม้น ขอติดตามสถานการณ์ละกัน

Zean_Neo
8th November 2011, 20:31
" ยอมรับครับถ้าไม่มีหนทางที่ดีกว่าครับ ดีกว่าหนีหัวซุกหัวซุน มันจะทำให้พ่อของฝ่ายหญิง ยั๊วะ !!! มากขึ้นนะครับ " เรื่องเอาออก อย่าครับ

Akkawut
8th November 2011, 20:37
มันจะอยากอะไรก็บอกพ่อแม่ไปสิแล้วก็ให้พ่อแม่ทั้งคู่ช่วยเลี้ยงแล้วนายก็เรียนให้สูงๆ

kritsada666
8th November 2011, 20:50
คุณลองคิดดู นะ ครับ เด็กในท้อง ถึงยังไงเขาก็เป็นคน นะ ครับ ไม่ว่าจะยังอยู่ในท้องอยู่ก็ตาม แล้วถ้าคุณเป็นเด็กในท้อง แล้วรู้ว่าคนที่ขึ้นชื่อว่าพ่อ แม่ ของตัวเองไม่ต้องการตัวเอง ไม่ว่าจะด้วยเหตุผลอะไรก็ตาม คุณจะรู้สึกยังไง แล้วอีกอย่า ไม่มีใครที่อยากจะถูกฆ่าหลอก นะ ครับ ถ้าเป็นคุณ คุณจะยอมให้เขาฆ่าไหม ล่ะ ดังนั้น ลูกผู้ชาย กล้าทำต้องกล้ารับ ครับ ถ้าคุณเป็นลูกผู้ชายจริงๆ อะไรมันจะเกิดก็ต้องเกิด ครับ แต่ถ้าคุณไปหนีปัญหาโดยการเอาเด็กแบบนี้ มันยิ่งเป็นตราบาปทั้งคุณและ แฟนคุณ นะ ถึงคนอื่นจะไม่รู้ แต่ตัวคุณเอง และแฟนของคุณก็รู้ นะ ครับ แล้วคุณจะรู้สึกผิดไปทั้งชีวิต สุดท้าย นะ ครับ คุณลองคิดถึง พ่อ แม่ คุณดู ว่าท่านรักคุณแค่ไหน และคุณรักท่านแค่ไหน ลูกในท้องแฟน คุณก็คงรักคุณ และแฟนคุณไม่น้อยไปกว่านั้นหรอก ครับ ถึงยังไง เด็กเขาก็มีชะตา ให้เกิดมาเป็นลูกของคุณ นะ ครับ ผมว่า คุณควรที่จะรักลูก และแฟนให้ดีที่สุด และตอนนี้ก็ไปยอมรับ สารภาพ เถอะ ครับ เพราะความรัก ของพ่อของแฟน คุณที่มีต่อลูกของเขา จะเป็นกาวที่จะทำให้ท่านรับได้ ครับ เชื่อผม

ivy
8th November 2011, 21:02
เอาเป็นว่าไปหาซื้อที่ตรวจมาแล้วกันนะ แล้วค่อยว่ากันอีกที

ปล. สงสารนายจัง

BarBQ
8th November 2011, 21:31
นั้นไง:eek: แล้วแตกในหรือนอก:) ถ้าแตกในมีสิทธิท้องสูง ก็ตามนั้นถ้าท้องก็รับผิดชอบเลยครับ เป็นผมก็คงต้องเอาไว้อะครับ ทำแท้งระวังผีเด็กก็แล้วกันเคยดูในคนอวดผี บรื้อออ น่ากลัว

Lepetit
8th November 2011, 21:57
7-11 มีที่ตรวจ ฉี่ ขายครับ ไปซื้อมาตรวจดูเลย แต่อย่าเอาออกเลยครับสงสารเด็ก กล้าทำก็กล้ารับพลาดไปแล้วก็ไป ขอขมา พ่อแม่เขาครับ

แต่ถ้าโชคดีไม่มีอะไร ก็ถือว่าเป็นบทเรียน ถ้าจะรักสนุกก็ต้องป้องกันครับ ขอให้โชคดีนะครับ

jomemy
8th November 2011, 22:00
สู้ ต่อ ไป ถ้านายเป็นผู้ชาย มันต้องกล้ายอมรับความจริง และสิ่งที่กระทำลงไปแล้ว

คราวหน้า คราวหลัง หลั่งข้างนอกสิครับ ไม่ก็ใช้ถุงยาง มันแน่นอนนะครับ

IMPAT
8th November 2011, 22:02

ตอนนี้กำลังคุยกันในเฟสอยู่น่ะครับ กำลังปรึกษาเพื่อนๆอยู่

ผมบอกว่าจะเอาเด็กออก เพื่อนผมก็ด่าผม ผมยังไม่พร้อมจะเป็นพ่อจริงๆครับ T^T

อย่าหนีนะค่ะ กล้าทำกล้ารับอย่างที่คนอื่นๆบอกน่ะถูกแล้วค่ะ และที่สำคัญถ้าท้องจริงๆก้ไม่ควรเอาเด็กออกนะคะ
มันบาป ถ้าไม่พร้อมจริงๆตอนนี้ คุณก้ต้องพร้อมแล้วค่ะ ยอมรับและเผชิญหน้าความเป็นจริงค่ะ ดีกว่าทำอะไรที่ไม่ถูกไม่ควรแล้วผลที่ตามมันจะแย่กว่าเก่าค่ะ