PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถาม XBOX 360 Slim

intel4mb
7th November 2011, 11:06
1.xbox 360 slim ที่ร้านโซนอะไรหรอครับ
2.อัพเดต fw เป็นรุ่นใหม่แล้วหรือยังครับ
3.ถ้าไปที่ร้าน นั่งรถเมล์สาย 95 จากอู่บางเขนต้องบอกกระเป๋าว่าลงตรงไหนหรอครับ ร้านอยู่ฝั่งซ้ายหรือขวาครับ
4.ไปที่ร้านมีโอกาสต่อราคาได้หรือป่าวครับ หรือยึดราคาหน้าเวปเลย

joker
9th November 2011, 18:42
:ask 1.xbox 360 slim ที่ร้านโซนอะไรหรอครับ
:answer โซนเอเซียครับ

:ask 2.อัพเดต fw เป็นรุ่นใหม่แล้วหรือยังครับ
:answer อัปเดทเป็น Firmware ใหม่ล่าสุดของณวันที่ไปซื้อครับ ดังนั้นไม่ต้องห่วงเรื่องว่าเอากลับไปบ้านแล้วจะต้องมานั่ง Update อีกให้ยุ่งยาก เครื่องของที่ร้านทำให้ให้เรียบร้อยแล้วครับ สามารถเล่นเกมได้ทุกเกมทันที

:ask 3.ถ้าไปที่ร้าน นั่งรถเมล์สาย 95 จากอู่บางเขนต้องบอกกระเป๋าว่าลงตรงไหนหรอครับ ร้านอยู่ฝั่งซ้ายหรือขวาครับ
:answer ร้านของเราอยู่ถัดจากสหฟาร์มไปอีก 1 ป้ายรถเมล์ครับ หากมาจากบางเขน บอกกระเป๋ารถว่าถึงสหฟาร์มแล้วบอกด้วย และลงป้ายหน้าได้เลยครับ ลงรถแล้วขึ้นสพานลอยคนข้ามมาก็มองเห็นป้ายร้านของเราแล้วครับ

:ask 4.ไปที่ร้านมีโอกาสต่อราคาได้หรือป่าวครับ หรือยึดราคาหน้าเวปเลย
:answer ราคาที่เวปไซท์เป็นราคาสุดท้ายแล้วครับ ดังนั้นหากยังไม่ตัดสินใจที่จะซื้อ ให้ลองมองดูราคาที่ร้านอื่นเปรียบเทียบดูก่อนได้ครับ