PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Dead rising 2 ที่ผมเล่นอยู่มันเซฟไม่ได้ครับ(แผ่นปลอม)

sawarach1996
7th November 2011, 14:02
เท่าที่ผมไปค้นหามา เขาบอกกันว่ามันเป็นที่แครก เป็นแครกตัวเก่า ไม่สามารถเซฟได้ รบกวนคนที่มีช่วยขอแครกที่สามารถเซฟได้หน่อยครับ ขอแบบใช้ได้จริงครับ จะกด thank ให้ทุกคำตอบที่ช่วยผมเลยครับ
ขอโทษ capcom จริงๆเลยครับที่ผมไม่สนับสนุนแผ่นแท้ ตอนนี้ไม่มีตังค์จริงๆ เก็บเอาไปซื้อเกมส์อื่นหมดแล้ว เดี๋ยวถ้ามีเกมส์ไหนของค่าย capcom ที่น่าสนใจออกมาเดี๋ยวจัดของแท้เลยครับ(ถ้ามีตังค์)