PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากให้เพิ่มหมวดใหม่จ้า

lunaluna
8th November 2011, 01:45
ตอนนี้อยากให้เพิ่มหมวดใหม่นะครับ ผมว่าคนใน jkg ก็คงสนใจพอสมควร

คือหมวด CG computer graphic ครับ

พวกทำรูป รีทัช ตัดต่อหนัง ภาพครับ คิดว่าน่าจะเป็นประโยชน์อย่างแรง

-[Chelsea_FC]-
8th November 2011, 01:52
มีประโยชน์ดีนะครับ อาจจะมีคนที่ทำ CG JKG สวยๆมาให้ชมเยอะแน่เลย
แต่ Pic Post ก็โพสได้นะ แต่มีหมวดใหม่ก็ดีเหมือนกันแหละ เพราะ Pic Post มันมีข้อจำกัดเยอะ :cool:

SinSu
8th November 2011, 23:01
ผมอยากได้หมวด เกาหลีอะ ครับ = =ตอนนี่ติดหนัก ไปหมดละสมงสมอง SNSD :party running man