PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยหน่อยคับ เกม driver san francisco มันหลุด คัยรู้บอกทีคับ

kisskluykub
8th November 2011, 07:59
คือผมเล่น ตั้งนานไม่มีปันหาอาราย พอ ถึงเนื่อเรื่องไกล้จบ พระเอกตื่นเเล้ว กำลังจาขับไปล่า คริส เจอริโก มันก็หลุดเลยอะ คับ เเล้วก็เวลาเข้าเกม มันขึ้นว่า connection error มัน เกี่ยวกันหรือ ป่าว คับ เล่นมาตั้งนานรถก็ปลดลีอคเกือบหมดเเล้ว ช่วยหน่อยนะ คับ ขอบคุนมากๆๆคับ T.T :(

jackylucky
8th November 2011, 08:01
ลองต่อเน็ตเล่นดูครับ ลองดู

RES_PAUL
8th November 2011, 08:10
เห็นแล้วไม่อยากตอบเลยภาษาก็วิบัติมา อารงอาราย ปันหา จา (เหยือก??!!!!!)

kisskluykub
8th November 2011, 08:31
ขอบคุณมากครับ ภาษาวิบัติเดียวจะเเก้ ขอโทษทีครับ ^^

kisskluykub
8th November 2011, 08:40
ลงเล่นต่อเน๊ตเล่นดูเเล้ว มันเช๊คปัญหาให้ เเต่พอเปิดเกมเข้ามาเล่นใหม่ก็ยังเล่นไม่ได้เหมือนเดิมอะครับ

jackylucky
8th November 2011, 10:00
ลงเล่นต่อเน๊ตเล่นดูเเล้ว มันเช๊คปัญหาให้ เเต่พอเปิดเกมเข้ามาเล่นใหม่ก็ยังเล่นไม่ได้เหมือนเดิมอะครับ

ถ้างั้นเก็บเซฟเกมส์ไว้แล้วลงใหม่ดูครับ

kisskluykub
8th November 2011, 18:55
เออ ขอถามอะไรอีกสักอย่าง เวลาผมเล่นเกม มันเป็น ออโต้เซฟ เวลามาเข้าเล่นก้กด continue มันก้จะเริ่มเกมต่อให้ อยากรู้ว่า ถ้าลบเกมเเล้วลงใหม่ โฟเดอร์ ที่เซฟเกมมันชื่ออะไรหรอคับ พอรู้ไหม บอกผมที

jackylucky
8th November 2011, 19:45
เออ ขอถามอะไรอีกสักอย่าง เวลาผมเล่นเกม มันเป็น ออโต้เซฟ เวลามาเข้าเล่นก้กด continue มันก้จะเริ่มเกมต่อให้ อยากรู้ว่า ถ้าลบเกมเเล้วลงใหม่ โฟเดอร์ ที่เซฟเกมมันชื่ออะไรหรอคับ พอรู้ไหม บอกผมที

เอ่อใช้วินโดวส์อะไรครับ...

jackylucky
8th November 2011, 19:54
C:\Users\ชื่อ user คอมคุณ\Documents\Ubisoft\Driver San Francisco อันนี้ของวินโดว์ 7 นะครับ ถ้าใช้ xp ก็น่าจะเหมือนกัน