PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : จะส่ง xbox ไป อัพ แล้ว ... น้ำท่วม ?

BOOXIII
8th November 2011, 12:54
จะส่ง xbox ไป อัพ แล้ว ไม่ทราบว่า น้ำท่วม บริษัท jokergame หรือเปล่า กะว่าจะส่งไปอัพอะครับพรุ่งนี้ :D

joker
9th November 2011, 18:46
ที่ร้านยังเปิดให้บริการทุกวันครับ แต่ตอนนี้น้ำท่วมบริเวณถนนนวมินทร์แล้ว โชคดีที่ร้านของเราอยู่สูงกว่าระดับถนนประมาณ 1 เมตร จึงไม่มีผลต่อที่ร้านครับ การเดินทางมาที่ร้านตอนนี้จึงไม่ค่อยสะดวกเท่าไร หากมาโดยรถเก๋งส่วนตัว อาจจะไม่เหมาะครับ แต่ถ้ามารถกะบะ, มอเตอร์ไซด์, รถประจำทาง สามารถมาที่ร้านได้ไม่มีปัญหา

สำหรับผู้ที่จะส่งเครื่องมา Update ทางไปรษณีย์ (EMS) ยังสามารถทำได้ครับ เพราะไปรษณียจรเข้บัวยังทำงานปกติ และจัดส่งสินค้าได้ไม่มีปัญหา

BOOXIII
9th November 2011, 23:11
ไชโย!! พรุ่งนี้ไปเลยครับ^^ EMS