PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อีกแล้ว มันเอาอีกแล้วผมจะย้ายแล้วไม่ไหว!!

ballpoi007
8th November 2011, 17:18
คือ น้องผมมันเอาอีกแล้วแมง จากตอนที่แล้วผมก็อัดอั้นได้อันนี้แมง

ผมเล่นคอมอยู่เมื่อกี้ อยู่ดีๆ มันก็เปิดเพลงเกาหลี เปิดดัง ในโทรศัพท์

ผมก็บอก ว่า ถ้าจะฟังใส่หูฟังดีกว่าไหม มันก็เถียงที่แกเปิดTVเสียงดังอะ

ผมก็บอก ไปเลย ถ้ากูเสียบหูฟังใส่TVแล้วฟังได้กูก็จะทำอยู่หรอก

แมงก็ยังบอก ***ก็ทำสิ ผมก็บอก เงียบเถอะ เสียงโทรศัพท์ เบาๆเสียบหูฟัง

มันก็ ฉอดๆๆ มากมาย แต่ผมก็เถียงไม่ออก ไม่เก่งเถียง- -* ได้แต่นั่งเอ๋อฟัง

แล้วเล่นคอมต่อไป แมงเอย่ แมงเอย่ เครียด อยากฆ่ามัน จะบ้าตาย

ถ้าใครอ่านตั้งแต่กระทู้ที่แล้ว คงเข้าใจ รอก่อนรอก่อน

Sr!ce-I'm-Fool
8th November 2011, 17:25
ใจร่มๆ ครับ คิดถึงวันข้างหน้าไว้ครับ !!

pone123
8th November 2011, 17:27
เต้นเพลงใส่มันซะ

http://www.youtube.com/watch?v=wyx6JDQCslE

หรือจะเปิดเพลงนี้

http://www.youtube.com/watch?v=BrUuKehpGuQ&feature=channel_video_title

~Dark~
8th November 2011, 17:27
ฆ่ามันเลยครับ !

อยากบอกเหลือเกินว่า

น้องของ จขกท.เป็นผู้หญิงครับ!!

ปล.ทำตัวใหญ่ๆ กลัวคนไม่เห็น 5555+ :rofl

จัดหนักสิครับ ^ ^

blackop
8th November 2011, 17:28
ฆ่ามันเลยครับ

EzioAuditoreDaFirenze
8th November 2011, 17:29
บอกเลยว่า"อยากหายใจอยู่ป่าว"

final0009
8th November 2011, 17:30
โหเป็นผมผมคงร้องไห้ไปละ....แต่โชคดีน้องผมมันเป็นผู้ชายมันกวนมาก็เช็ดเกรียนไปทีนึง...หายเครียด 555+

clubzaxxx
สู้ๆครับ น้องผมก็เป็น นิสัยกวนบาทา +ตอเเหล สุดจะทนครับ

ถ้าพ่อเเม่ถามว่า "พ่อเเม่ตายไปจะเลี้ยงน้องไหม" ผมตอบเเบบไม่ต้องคิดเลยครับ ว่า "ไม่"
ทำไมน่ะหรอ "ก็เพราะมันทำตัวไม่น่าเลี้ยง "

ต่อหน้าพ่อเเม่เรียกเฮีย ลับหลัง ขึ้นกู*** Here Sud
เเกล้งผมหลายครั้ง ครั้งล่าสุด ผมนั่งทำกระทู้อยู่ มันเตะปลั้กคอมหน้าด้านๆ เเล้วบอก "ไม่ได้ตั้งใจ"
พ่อเเม่ก็เห็น เเต่ไม่คิดจะทำอะไร ผมจะต่อยก็ไม่ได้ เพราะน้องมันขี้อ้อน อ้อนอะไร พ่อเเม่ฟังหมดอะ
ผมนี่ไม่ยักจะฟัง พอผมไชมีเหตุผล พ่อเเม่ก็ชอบตัดจบด้วย "พอกันทั้งคู่เเหละ"
ลำเอียงโครตร ผมไม่คิดที่จะตอบโต้ตอนนี้ เเต่หลังจาก ผมโตไปเลี้ยงตัวเองได้เเล้ว นั่นเเหละ การเเก้เเค้นของจริง
ผมจะหนีออกจากบ้าน ปล่อยให้พ่อเเม่ อยู่กับลูกรักของเขา ลูกที่พวกเขาตามใจ จนเสียคน
เเล้วพวกเขาก็จะสำนึกเองหละ ว่าได้ทำสิ่งผิดลาดครั้งใหญ่

ไม่เป็นไรครับ อดทนไว้ เดี่ยว มหาลัยก็ไม่ต้องยุ่งกับมันเเล้ว

เหมือนกระผมเลยครับ อยากจะกระทืบมันให้จมดิน ตอแหลมาก วันๆมีแต่ว่าคนอื่น ด่าคนนู้นคนนี้ หน้าผีมั่ง เสี่ยวมั่ง อะไรมั่ง ****ไม่ได้ดูหนังหน้าตัวเองเลย
งานบ้านก็ไม่ทำ

มั่นใจทั้งโลกเกิน 2ล้านคน มีน้องทุเรศๆเเบบผม

ปล. เเย่งซีนจขกท.ซะงั้น

poomzayo98
ไม่ต้องเถียงหรอกครับ ตบมันลูกเดียว มันบ่นก็ตบ มันด่าก็ตบ

รับรองน้องไม่กล้าหือเเน่นอนครับ :)

arm_963
8th November 2011, 17:31
เราก็เปิดเพลงญี่ปุ่นสวนกลับ

AodPDS711
8th November 2011, 17:34
ฆ่ามันเลยครับ !

ฆ่ามันเลยครับ

บอกเลยว่า"อยากหายใจอยู่ป่าว"

สู้ๆครับ น้องผมก็เป็น นิสัยกวนบาทา +ตอเเหล สุดจะทนครับ

ถ้าพ่อเเม่ถามว่า "พ่อเเม่ตายไปจะเลี้ยงน้องไหม" ผมตอบเเบบไม่ต้องคิดเลยครับ ว่า "ไม่"
ทำไมน่ะหรอ "ก็เพราะมันทำตัวไม่น่าเลี้ยง "

ต่อหน้าพ่อเเม่เรียกเฮีย ลับหลัง ขึ้นกู*** Here Sud
เเกล้งผมหลายครั้ง ครั้งล่าสุด ผมนั่งทำกระทู้อยู่ มันเตะปลั้กคอมหน้าด้านๆ เเล้วบอก "ไม่ได้ตั้งใจ"
พ่อเเม่ก็เห็น เเต่ไม่คิดจะทำอะไร ผมจะต่อยก็ไม่ได้ เพราะน้องมันขี้อ้อน อ้อนอะไร พ่อเเม่ฟังหมดอะ
ผมนี่ไม่ยักจะฟัง พอผมไชมีเหตุผล พ่อเเม่ก็ชอบตัดจบด้วย "พอกันทั้งคู่เเหละ"
ลำเอียงโครตร ผมไม่คิดที่จะตอบโต้ตอนนี้ เเต่หลังจาก ผมโตไปเลี้ยงตัวเองได้เเล้ว นั่นเเหละ การเเก้เเค้นของจริง
ผมจะหนีออกจากบ้าน ปล่อยให้พ่อเเม่ อยู่กับลูกรักของเขา ลูกที่พวกเขาตามใจ จนเสียคน
เเล้วพวกเขาก็จะสำนึกเองหละ ว่าได้ทำสิ่งผิดลาดครั้งใหญ่

ไม่เป็นไรครับ อดทนไว้ เดี่ยว มหาลัยก็ไม่ต้องยุ่งกับมันเเล้ว

ไม่ต้องเถียงหรอกครับ ตบมันลูกเดียว มันบ่นก็ตบ มันด่าก็ตบ

รับรองน้องไม่กล้าหือเเน่นอนครับ :)

น้องของ จขกท.เป็นผู้หญิงครับ!!

ปล.ทำตัวใหญ่ๆ กลัวคนไม่เห็น 5555+ :rofl

pone123
8th November 2011, 17:35

จริงอะ งั้นวิธีผมก็ได้ผล

GuZack-[TBZ]-
8th November 2011, 17:38
สู้ ครับน้องผมก็เป็นอีเเบบนี่เเล่ะ ครับเเละน้องผมก็ชอบเเย่งคอมผมเล่นด้วย:sweat

boomth
8th November 2011, 17:39
ใจเย็นๆครับ อย่าไปคิดขนาดนั้น ไม่เลี้ยงน้อยอะไม่ว่าครับ แต่ถ้าไม่เลี้ยงผู้มีพระคุณนี่คิดดีๆนะครับ

nattapon18
8th November 2011, 17:43
โดนไปโบกทีนึงแรงๆ แล้วบอกว่า ม ึ ง จะหยุดมั๊ย ถ้าไม่หยุด กระชากโทรศัพท์มาแล้วใช้สกิล Hellfire Blast
ทำให้โทรศัพท์มันหักแล้วก็ติดสตั๊นท์ไปตลอดชีวิต

555555555555555555555555555555

kamal2ov
8th November 2011, 17:44
เปิดเสียงในคอมให้ดังกว่าสิไม่ต้องใส่หูฟังใช้ลำโพงเปิดให้สุดไปเลย :)

ballpoi007
8th November 2011, 17:46
มันหลับไปแล้วครับ - -*

แต่มันนอนเยอะจริงๆนะ- -* นอนตื่นเที่ยง ยังมานอนต่อบ่าย

แต่ก็ดีเงียบไปแล้วผมไปปิดเพลงแล้ว เอาหูฟังยัดใส่หูมัน

หึๆ ***หลับอย่าตื่นอีกเลยนะั หึๆ จะพยายามใจร่มๆครับตอนนี้ เริ่มดีขึ้นแล้ว

มันจะทำอะไร ก็ไม่ได้น้องไม่แท้ แถมเกรงใจ- -*

SinSu
8th November 2011, 17:48
ไม่มีใครเลี้ยงน้องตอนโตหรอก เฮ้อเขาก็ไปมีลูกมีเีมีย มี ผั้ว

cmi-pc
8th November 2011, 17:51
ดีนะผมไม่มีน้อง:o:o:o

RotheR
8th November 2011, 17:54
น้องผมก็กวนแต่ไม่ใช่น้องแท้นะ มันชอบมาบ้านผมบางทีก็กวนเท้าผม เคยแกล้งทำเป็นเล่นกับมันแต่หมั่นไส้ถีบแม_งเลย

Buffalo
8th November 2011, 18:07
เปิดเมทัลกลบเสียงเพลงครับ

ถ้าเป็นน้องชายคงลั่นกบาลได้สบายใจเนอะน่าเสียดายจัง

~DANTE~
8th November 2011, 18:17
มันเปิดดังเราก็เปิดดังกว่าสิง่ายออก ผมชอบแบบนี้นะพูดไม่ฟัง เกลือจิ้มเกลือแม่มเลย

oadoger
8th November 2011, 18:20
ขรึม ใส่เลยครับ ด่ามาไม่ต้องพูด พูดด้วยไม่ต้องพูด

inkink
8th November 2011, 18:23
เปิดร๊อค เมทัลดังๆ ถ้ามันถามก็ตอบว่า กูร๊อค lml แล้วโยกหัวแรงๆ

takba555
8th November 2011, 18:43
พาน้องไปกินไอติมครับ รับรองดีขึ้น

takba555
8th November 2011, 18:45
มันหลับไปแล้วครับ - -*

แต่มันนอนเยอะจริงๆนะ- -* นอนตื่นเที่ยง ยังมานอนต่อบ่าย

แต่ก็ดีเงียบไปแล้วผมไปปิดเพลงแล้ว เอาหูฟังยัดใส่หูมัน

หึๆ ***หลับอย่าตื่นอีกเลยนะั หึๆ จะพยายามใจร่มๆครับตอนนี้ เริ่มดีขึ้นแล้ว

มันจะทำอะไร ก็ไม่ได้น้องไม่แท้ แถมเกรงใจ- -*
มีการเอาหูฟังไปเสียบให้ด้วยอ่ะ น่าร๊ากอ่ะ

12349
8th November 2011, 18:54
:punish ตามนี้

khewinmin
8th November 2011, 18:55

เหมือนกระผมเลยครับ อยากจะกระทืบมันให้จมดิน ตอแหลมาก วันๆมีแต่ว่าคนอื่น ด่าคนนู้นคนนี้ หน้าผีมั่ง เสี่ยวมั่ง อะไรมั่ง ****ไม่ได้ดูหนังหน้าตัวเองเลย
งานบ้านก็ไม่ทำ

exion1
8th November 2011, 19:01
เปิดเสียงข่มเลยครับ

momothedog
8th November 2011, 20:27
เจ้าของกระทู้ ก็จัดหนักเลยซิ ถ้าน้องเป็นผู้หญิง

maxninepower
8th November 2011, 20:33
- - ทำใจครับ บ้านเค้า ห้องเค้า คอมเค้า

pug1
8th November 2011, 21:06
เผิดเพลงที่คุณชอบสู้เลยครับ ปิดให้มันลั่นบ้านเลยก็ดีครับ (เพราะไม่ใช่บ้านตัวเองอย่แล้ว อิอิ)

XBOX_PSP
8th November 2011, 21:19
ให้ถามดี ๆว่า วันนี้ จะกินข้าวต้ม หรือ น้ำเกลือดี ? ถถ5555

เผ่น////

Punch10sg
8th November 2011, 21:30
ดีนะน้องผมเด็กเรียน ผมเล่นเกมมีสอน ไม่อ่านหนังสือบ้างหละ

เวรกำอย่างกะแม่น้องตู๋

PeaceterZero
8th November 2011, 21:38
สมาธิ จขกท ไม่นิ่ง ไม่แน่นอน ไม่สบายทั้งกายและใจ
ของแค่นี้ก็จะฆ่าเขาตายแล้วหรอครับ ในเมื่อเขาก็มีชีวิตมีหัวใจเหมือนกัน
คนเรามันก็ชอบอะไรไม่เหมือนกันด้วย นิสัยก็ไม่เหมือนกันด้วย ลองพาน้องไปเที่ยวบ้าง ไม่ก็หาอะไรเล่น
ถ้ามีอายุพอๆกัน ก็ขอบอกเลยว่าคุยกันระหว่างลูกผุ้ชายกับลูกผู้หญิงไปเลย

Phenomenom555
8th November 2011, 22:13
จะโกรธจะเกลียดน้องยังไงเค้าก็ยังเป็นน้องแท้ๆของคุณอยู่แหละครับ ถ้าน้องเค้าทำตัวเองไว้ตอนนี้

อาจจะยังไม่เห็น แต่ตอนโตจะมาเสียใจเอาทีหลังเองครับ

gsuhplyf
8th November 2011, 22:23
คอมมีลำโพงมั้ยครับ

ลูกผู้ชายฆ่าได้ แต่เสียงดังใส่ไม่ได้
จัดเต็มสูบ Linkin Park ไปเลย

semakutay
8th November 2011, 22:34
โตขึ้นก็จะรักกันเองแหละ
เพราะเชื่อว่าไม่มีเพื่อนหรือแฟนคนไหน จะมาสู้เลือดเนื้อเดียวกันหรอกครับ
ตอนแรกๆก็เกลียดพี่สาวตัวเองแต่หลังๆนี้ พี่เป็นที่ปรึกษาที่ดีคนหนึ่งเลย
เพื่อนหลังจากแยกย้ายกันไปเรียนที่อื่น ก็เลิกติดต่อ แต่กับพี่น้องนี้ไม่มีทางทิ้งกันไปไหนแน่นอนครับ

ยิ่งเป็นพี่ต้องอาศัยความเป็นผู้ใหญ่ครับ ใช้ความนิ่งไว้
ยิ่งออกสังคมจะเข้าใจครับ ว่าพี่น้องเรานี่แหละสุดๆแล้ว

Blitz
9th November 2011, 15:09
มั่นใจทั้งโลกเกิน 2ล้านคน มีน้องทุเรศๆเเบบผม

อืม.. สงสัยก็ผมเป็น 1 ใน 2 ล้านนั่นแหละนะ "Orz

แต่พ่อ กับ แม่ผมจะทำตามที่เห็นแหละ ใครเหตุผลดีวก่า กันหรือใครถูก ก็ทำโทษคนที่ผิด

แต่น้องผมไม่เคยฟังคำสอนเลย = =

ผมก็ไม่คิดจะเกลียดน้องผมหรอกนะ เพราะตอนเด็กๆผมก็เคยเป็นแบบนั้น (อาจจะไม่เท่า)

แต่พอโตๆ มาก็ค่อยๆคิดอะไรได้ ก็ภาวนาให้มันคิดได้แบบผมละกัน :o

clubzaxxx
9th November 2011, 15:34
อืม.. สงสัยก็ผมเป็น 1 ใน 2 ล้านนั่นแหละนะ "Orz

แต่พ่อ กับ แม่ผมจะทำตามที่เห็นแหละ ใครเหตุผลดีวก่า กันหรือใครถูก ก็ทำโทษคนที่ผิด

แต่น้องผมไม่เคยฟังคำสอนเลย = =

ผมก็ไม่คิดจะเกลียดน้องผมหรอกนะ เพราะตอนเด็กๆผมก็เคยเป็นแบบนั้น (อาจจะไม่เท่า)

แต่พอโตๆ มาก็ค่อยๆคิดอะไรได้ ก็ภาวนาให้มันคิดได้แบบผมละกัน :o

ขอขคุณสำหรับคำเเนะนำครับ

ผมก็อยากให้น้องมันคิดเองได้มั่ง

earthkung0
9th November 2011, 15:38
น้องผมนับถือผมเหมือน บร๊ะเจ้าคับ

bulakorn123
9th November 2011, 16:46
น้องนะครับเข้าใจด้วยว่าเขายังเด็กอยู่ :sweat

ตอนนี้เขายังไม่มีความคิดครับพอโตขึ้นเดี๋ยวเขาก็แยกแยะเองเป็น

ปล.ถ้าบ้านไหนมีพี่ชายใจร้อนกับน้องเล็กหัดเรียนรู้ที่นั่นย่อมมีทะเลาะกันครับ

Maza44120
9th November 2011, 17:08
ผมไม่มีน้องครับ :)

saphira
9th November 2011, 17:59
แนะนำ ถ้ามันเปิดเพลงเสียงดัง นายก็เปิดลำโพงให้ดีงลันบ้านเลยดิ รับรองไม่กล้าหือ

แต่นายจะโดนอะไรนี่เราไม่รู้นะ:)

VoicesZ
9th November 2011, 18:06
ถ้าเป็นผมน๊ะ จะเรียกลูกพลังงานออกมา 5ลูก แล้ว อาชูล่า

Aliensh
9th November 2011, 18:49
บอกด้วยน้ำเสียงอ้อนวอน เเละนุ่มนวล "น้องจ๊ะ....GU ROCK สาดๆๆๆๆๆๆ"

sentinel12
9th November 2011, 19:04
ทำอะไรไม่ได้ก็ทำหูทวนลม ครับ ต่างคนต่างอยู่

เราไม่สนเขา เขาไม่สนเรา แค่นี้และครับ สันติ~

lanla41
9th November 2011, 19:19
ธรรมดาครับ เหมือนลิ้นกับฟันนั่นหล่ะ ย่อมมีกระทบกระทั่งธรรมดา แต่งี้เเหละ พอโตแล้วเดี๋ยวก็จะเปลี่ยนไปเอง อย่าให้ถึงขั้นลงไม้ลงมือแรงๆกันนะ เพราะนั่นจะเป็นสิ่งที่ทั้งคุณทั้งน้องจะเสียใจในภายภาคหน้า

pongpat011
9th November 2011, 21:35
รอแก้แค้น 5 5 5