PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : กระทู้ดราม่า!!!!!!!!

UkuleleAlone
9th November 2011, 10:51
เศร้า!!!! :o

Gu Pai!
9th November 2011, 11:01
ไม่เสียสละ ชัยชนะก็ไม่เกิด

แก้หละ ถึงว่ามันดูแปลกๆ

Ghost ตาย นะ มันก็ตายของมันไป มันก็เหมือนๆคนอื่นๆในหน่วยเท่านั้นหละ แค่เป็นตัวสำคัญของหน่วยเฉยๆ

ผม ไม่ค่อยสงสาร ghost นะ แต่ผมสงสาร gaz ใน mw1 มากกว่าอีก ร่วมสู้ด้วยกันมานาน แต่สุดท้ายตายตอนจบ :(:(

lookjoom
9th November 2011, 11:06
เหมเพิ่งออกมาบอกทำไมอ่ะ คนยังไม่ได้เล่นยังอีกเยอะนะ งี้จะเล่นไปทำไม

รอซักช่วงก่อนสิครับ

ปล.ใครตายช่างมัน ขอคนทำเกมไม่ตายพอละ - -

Zidane
9th November 2011, 11:08
บอกตามตรงนะ Ghot ตาย ผมไม่รู้สึกอะไรเลย เพราะในบท เราไม่ได้รู้จักมักจี่อะไรกับมันเลยด้วยซ้ำ
เห็นแต่แค่บุกตะลุยไปด้วยกันเท่านั้นเอง คือ มันไม่ได้สื่อ อะไรมากกว่านี่ ที่ทำให้รู้สึกว่าน่าประทับใจ
แล้วให้จดจำน่ะ คุณ Gu Pai! เสียสละ เน้อ บ่เม้น เสียสระ

Boya_harumiji
9th November 2011, 11:41
Sandman ตายไหมมมมมมมมมมมมม

Mustas
9th November 2011, 11:43
บอกตามตรงนะ Ghot ตาย ผมไม่รู้สึกอะไรเลย เพราะในบท เราไม่ได้รู้จักมักจี่อะไรกับมันเลยด้วยซ้ำ
เห็นแต่แค่บุกตะลุยไปด้วยกันเท่านั้นเอง คือ มันไม่ได้สื่อ อะไรมากกว่านี่ ที่ทำให้รู้สึกว่าน่าประทับใจ
แล้วให้จดจำน่ะ คุณ Gu Pai! เสียสละ เน้อ บ่เม้น เสียสระ
ต้องไปอ่านแบบ Comic ครับ โดนมากๆ

Onmyway
9th November 2011, 11:51
ต้องไปอ่านแบบ Comic ครับ โดนมากๆ

หาอ่านได้ที่ไหนครับ อยากอ่าน

UrAuZi
9th November 2011, 11:57
ถ้าไม่เปลี่ยนคนเขียนบท สบู่คงไม่เป็นสบู่เหลวหรอกนะ(เศร้า)

TesTo
9th November 2011, 12:02
ห่ะใครกินมาม่า !!!