PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รบกวนถามเรื่อง รด. ปี 2 ที่ ศูนย์ใหญ่วิภาวดีหน่อยครับ =/\=

hunkacer
9th November 2011, 11:52
เรื่อง รด. ใครเรียนที่ศูนย์ใหญ่บ้าง ช่วยตอบทีว่าเขาเลื่อนสอบ อะไรกันวันไหนอะครับ ห่วงมาก ๆ เลยจะไม่จบปี 2 เอา

ตอนนี้หนีน้ำมาอยู่สระบุรีครับ แล้ววันนี้มีเพื่อนผมโทรมามันบอกว่า ทางศูนย์ใหญ่นัดสอบวันที่ 15 เดือนนี้ ถ้าเป็นงั้นจริงผมจะไปไงล่ะเนี่ย บ้านผมอยู่สายไหมยังท่วมอยู่เลย

เพื่อน ๆ คนไหนรู้ช่วยตอบทีครับขอร้องล่ะ เครียดมาก ๆ

cablenumber1
9th November 2011, 13:16
ยาวครับ สำหรับ ศูนย์ใหญ่วิภาวดี ส่วนผมเรียน สูนย์ย่อย ร1 พัน1 รอ.

saphira
9th November 2011, 13:24
เรื่อง รด. ใครเรียนที่ศูนย์ใหญ่บ้าง ช่วยตอบทีว่าเขาเลื่อนสอบ อะไรกันวันไหนอะครับ ห่วงมาก ๆ เลยจะไม่จบปี 2 เอา

ตอนนี้หนีน้ำมาอยู่สระบุรีครับ แล้ววันนี้มีเพื่อนผมโทรมามันบอกว่า ทางศูนย์ใหญ่นัดสอบวันที่ 15 เดือนนี้ ถ้าเป็นงั้นจริงผมจะไปไงล่ะเนี่ย บ้านผมอยู่สายไหมยังท่วมอยู่เลย

เพื่อน ๆ คนไหนรู้ช่วยตอบทีครับขอร้องล่ะ เครียดมาก ๆ
เอาง่ายๆเลยนะครับ
มีเบอร์โทร ศูนย์ใหญ่ไหม ละ ถ้ามีโทรไปสอบถามได้เลยครับได้ข้อมูลจริง ไม่หลอก นะครับ

Phenomenom555
9th November 2011, 14:20
ผมก็อยู่ศูนย์ใหญ่ แต่ปี 3 นะแต่เห็นเค้าเปิดเลื่อนไปเป็นวันที่ 15 นะเพราะน้ำท่วม แต่อ่านแล้วจขกท.บอก

นัดสอบวันที่ 15 เลยเหรอ ทำไมสอบเร็วจังยังไงลองเช็คข้อมูลดูอีกทีครับ โทรไปถามเลยก็ได้

เหมือนคุณ saphira บอกละครับ ยังไงผมคิดว่าเค้าคงไม่โหดขนาดต่อให้น้ำท่วมก็ต้องมาสอบให้ได้

อะไรขนาดนั้นหรอกครับ:D

hunkacer
9th November 2011, 17:58
ขอบคุณทุกความเห็นครับ (นึกว่าจะไม่มีคนตอบซะแล้ว)

ผมแว้บไปอ่านข่าวจากเว็ปศูนย์กำลังสำรองมา(ปวดตามากกว่าจะเจอ) ตั้งแต่วันที่ 15 เป็นต้นไป เขาบอกให้ไปเรียนตามปรกติครับผม (แต่ไม่เห็นมีบอกว่าสอบ - -)

แต่ผมจะไปยังไงล่ะ ศูนย์ใหญ่วิภาวดีโน่น รถราก็ไม่มีให้ขึ้นเหมือนอย่างที่แล้ว ๆ มาซะด้วยสิ ที่หมายก็ไกลโข (ผมเรียนพุธบ่าย)

ท่านใดมีเบอร์ของทางศูนย์ใหญ่มั้ยครับ ผมไม่มีน่ะ ใครมีรบกวนแจ้งด้วยครับขอร้อง + ได้โปรด

QuellasE
9th November 2011, 18:02
วันที่ 15 พ.ย. เป็น สัปดาห์ที่ 21 ของการเรียน รด. ก็เท่ากับว่า เป็นสัปดาห์สอบครับ

ปล. ของผมศูนย์ย่อย ม.พัน1 รอ. สนามเป้า

supnut
9th November 2011, 18:02
ยาวครับ สำหรับ ศูนย์ใหญ่วิภาวดี ส่วนผมเรียน สูนย์ย่อย ร1 พัน1 รอ.

แหะๆ ผมก็เรียนที่ ร1 พัน1 รอ เหมือนกัน

remember56
9th November 2011, 21:53
ยังไงผมคิดว่าเค้าคงไม่โหดขนาดต่อให้น้ำท่วมก็ต้องมาสอบให้ได้

อะไรขนาดนั้นหรอกครับ:D

555 ผมศูนย์ใหญ่ ปีสาม เหมือนกันครับอย่าว่าแต่สอบเลย(ในน้ำ) แค่ผมออกจากบ้านก็แทบเป็นไปไม่ได้อยู่แล้ว 555
ปล. ผมอยู่บางบัวทองครับ :o