PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เล่นAssassin's Creed Brotherhood ไม่ผ่านคับ

jaytee
9th November 2011, 16:00
:askไอ้ด่านที่ทหารมา้เยอะ เเล้วมันให้ไปปิดประตู มันบอกให้กดshiftเวลาปิิด เเต่ผมกดจนปุ่มจะพังเเละ ทำไงดีอ่ะคับ ผมเริ่มโมโหเเละ :rtfm

jackylucky
9th November 2011, 16:06
:askไอ้ด่านที่ทหารมา้เยอะ เเล้วมันให้ไปปิดประตู มันบอกให้กดshiftเวลาปิิด เเต่ผมกดจนปุ่มจะพังเเละ ทำไงดีอ่ะคับ ผมเริ่มโมโหเเละ :rtfm

ตูอ๋อ คือให้ใช้ระเบิดควันเลยครับ มันมีสามประตู เรามีระเบิดสามลูกพอดี พอถึงประตูก็ปาระเบิด ปิดประตู โดยกด shift ค้างไว้ แล้วก็ไปอีกประตู ทำแบบเดิม แล้วก็ไปอีกประตู ทำแบบเดิม ฆ่าพวกการ์ดให้หมด แนะนำให้ใช้มีด เพราะมันเป็นอาวุธที่ให้ความเร็วมากที่สุดถ้าสู้กับการ์ดธรรมดา ไม่มีอาวุธพิเศษแบบด่านนี้

จบแล้วครับ ผ่านและ หรืออยากสู้หน่อยก็ใช้มีดฆ่าการ์ดให้หมด(น้อยลง) แล้วเรียกลูกน้องมาช่วย แล้วก็ค่อยปิดประตู ผมใช้วิธีนี้ยากดี แต่ถ้าจะ full sync แนะนำวิธีแรก

Aries_Palmme
9th November 2011, 16:18
ระเบิดควันอีก 1 เสียง เดี๋ยวภาค revelations จะได้ทำระเบิดเองด้วย อิอิ

jackylucky
9th November 2011, 16:41
ระเบิดควันอีก 1 เสียง เดี๋ยวภาค revelations จะได้ทำระเบิดเองด้วย อิอิ

หึหึ เดี๋ยวเกมส์มาตั้งกระทู้แชร์ส่วมผสมระเบิดดีกว่า อิอิ

jaytee
9th November 2011, 20:36
ทุกอย่างไม่มีปัญหาคับ เเต่ผมกดshiftตอนเปิดประตูไม่ได้ เวลากดไป มันทำท่าจะปิดประตู เเต่มันก็ไม่ปิด เเล้วก็ยืนนิ่งอยู่นั่นอ่ะ

Mustas
9th November 2011, 20:38
ระเบิดควันก็วินแล้ว - - เดียว Revelations มาจะอัด ซัลเฟ้อ ลงระเบิดอย่างเดียวตูมๆ 55
ทั้งเกมผมใช้ อยู่อย่างเดียว Hidden Blade 555

jackylucky
9th November 2011, 21:08
ทุกอย่างไม่มีปัญหาคับ เเต่ผมกดshiftตอนเปิดประตูไม่ได้ เวลากดไป มันทำท่าจะปิดประตู เเต่มันก็ไม่ปิด เเล้วก็ยืนนิ่งอยู่นั่นอ่ะ

ค้างไว้ไงครับ นานๆเลย ไม่ได้ก็ขยับไปเรื่อยๆ แล้วกด shift ไว้ 3 วิ นับ 0 1 2 3

manshinoda
9th November 2011, 21:14
เรียกลูกน้องมาช่วยครับผม