PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่อง MW3 ครับ

inkink
10th November 2011, 16:55
คือผมเล่น MW3 แล้วจะ Join ห้องตามเพื่อนไม่ได้เลยครับ แบบจะเข้าไป Private Match กับเพื่อนก็ขึ้น Unable to connect to host ตลอด แต่เวลา Find game ปกติก็เล่นได้ครับ ชวนเพื่อนเข้า Private match หรือปาร์ตี้ก็ไม่ได้เลยครับ ขึ้น Unable to connect to host ตลอด
ตรง Nat Type เป็น Strict ครับ เวลาเล่นที่บ้านผม Nat Type : Open จอยเพื่อนได้ตลอด นี่มาเล่นเน็ตที่นี่เข้าไม่ได้เลยครับ ทำไงดีครับ ขอบคุณมากๆนะครับ

inkink
10th November 2011, 18:02
ดันๆ หน่อยครับ ใครรู้ช่วยหน่อยนะครับ ขอวิธีทำ NAT TYPE ให้เป็น open ก็ได้ครับ