PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถาม MW3 Multi

Mr.UnHuMan
10th November 2011, 17:05
คืออยากทราบระบบมันน่ะครับ ถ้าเป็นแบบ MW2 หมดเลยผมไม่เล่น - -'' คือไม่ชอบน่ะครับ

แล้วมันมีระบบเล่นกับบอทออนไลน์แบบ Black ops มั้ยครับ

อยากทราบรายละเอียดสักนิดนึง พอดีอยากจัดแท้มาสะสมไว้แต่ถ้า Multi ไม่สนุกก็ไม่อยากซื้อครับ:(

ปล.เป็นแค่ความชอบส่วนบุคคล ขอโทษ Fan COD นะครับ:)

ganadosa
10th November 2011, 17:09
มีโหมด survivor เพิ่มเข้ามาครับ

ก็คงคล้ายๆกับ Zombie ของ world at war กับ Black Ops นั่นแหล่ะครับ

เพียงแต่เป้นคนปกติ Multi ทุกๆภาคมันก็คล้ายกันไม่ใช่หรอครับ

เพียงแต่จะมี perk และปืนที่ต่างกันเท่านั้นเอง

aspirineth
10th November 2011, 17:11
ระบบเซิฟเป็นแบบ IWNET กับ Dedicated server ครับ

GAIA
10th November 2011, 17:19
Multiplayer มีโหมดใหม่เพิ่มเข้ามาแต่ไม่ขอบอกว่ามีอะไรบ้าง มีปืน,Perk,Killstreakอะไรต่างใหม่เยอะ ไม่มีบอทออนไลน์ แมพจะเป็นรูปแบบเดียวกับCOD4 (แมพใหญ่)

ส่วนSpec Ops มีSurvivalเพิ่มมา คล้ายๆZombieในCOD Black Ops คือเอาตัวรอดให้นานที่สุดแต่เป็นสู้กับ AI Co-op เต็มที่ได้ 4 คน(เพื่อนเคยเห็นในTrailer)

ส่วนตัวผมนะ ซื้อมาไม่ผิดหวัง

Mr.UnHuMan
10th November 2011, 17:33
ขอบคุณทุกความเห็นครับ แต่ไม่มีเล่นกับบอทนี่ผิดหวังมากเลย T^T

แต่ยังไงเดียวผมจัดแท้เลยละกันครับ พอดีชอบ COD เป็นทุนเดิมอยู่แล้ว ซื้อมันทุกภาคเลย ยกเว้น 1-4 -*-

แต่ส่วนตัวไม่ค่อยชอบ มัลติของ COD เลยครับ มันตายง่ายไปมั้ย = ='' หรือผมอ่อนเองเหอๆ

แต่ BF3 ก็พอได้อยู่นะ ><