PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเกี่ยวกับ MW3 เกมที่กำลังโด่งดังในขณะนี้สักนิดน่ะครับ (ด่วน)

kornkit46
11th November 2011, 02:21
คือผมโหลด MW3 มาจากคุณ Ramis น่ะครับเป็นตัว Repack Black box ครับอยากทราบว่า มันเล่น Spcial ops แบบ survival mode ได้หรือเปล่าครับขอคำตอบทีครับผม
จะทดลองเกมนี้เพื่อจะซื้อแผ่นแท้น่ะครับ ขอบคุณครับ

aspirineth
11th November 2011, 02:21
คือผมโหลด MW3 มาจากคุณ Ramis น่ะครับเป็นตัว Repack Black box ครับอยากทราบว่า มันเล่น Spcial ops แบบ survival mode ได้หรือเปล่าครับขอคำตอบทีครับผม
จะทดลองเกมนี้เพื่อจะซื้อแผ่นแท้น่ะครับ ขอบคุณครับ

ได้ครับ :dance

earthh
11th November 2011, 03:19
ไหนๆก็ถามเรื่องspecial opsละผมขอถามหน่อยทำไมผมเล่นแท้เข้าโหมดspecial opsแล้วมันไม่มีคนเล่นด้วยเลยอะครับ

kornkit46
11th November 2011, 08:53
ตอนนี้ผมโหลดเสร็จแล้วน่ะครับ คือ special ops เกมนี้จะมี 2 แบบคือ mission และก็ survival mode ครับแล้ว ผมลองดูอ่ะครับ แบบ mission เข้าเล่นได้ไม่มีปัญหา แต่ แบบ survival mode ผมกดเข้าเริ่ม map มัน error อะครับแล้วเกมมันจะค้างด้วย

คืออยากรู้ว่า ของปลอมเล่น survival mode ได้จริงหรือเปล่าครับ ถ้าได้ขอภาพยืนยันด้วนครับ ขอบคุณครับ