PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เราจะรู้ได้อย่างไร ว่าเราได้ใบเหลือง ใบแดง หรือยังอ่า <<<??..

Doraemon:)
17th July 2011, 10:02
งงๆ อ่าครับ รู้เอาไว้ อ่ะ

Nivanar.TH
17th July 2011, 10:13
ใบเหลืองใบแดง นี้ของอะไรหรอครับ ?
เกณฑ์ทหาร หรือ ฟุตบอล ถ้า
ฟุตบอล : ดูจากการเข้าบอลเข้าแรงหรือป่าว เจตนาหรือป่าว และก็มีบางครั้งกรรมการแกล้ง
เกณฑ์ทหาร : ดวงครับ :)

dogaki
17th July 2011, 10:17
rep บนโปกฮาเลย ฮ่ะๆๆ - -

ถ้าเกิดว่าได้รับใบเหลืองใบแดง ก็จะมีข้อความจากผู้ดูแลส่งไปครับ จะมีเหตุผลเขียนใน PM ว่าที่โดนเพราะอะไรน่ะครับ ถ้ามีผมว่าเจ้าตัวคงรู้ล่ะครับ มันมีติดในหน้าข้อมูลส่วนตัวที่เจ้าตัวน่าจะเห็นคนเดียว - -

ปล. ทหารอีกใบมันใบดำนิ - -

Doraemon:)
17th July 2011, 10:26
อ่าขอบคุนครับผม ^^

&#174;Th&#163; V&#206;ŘuS™
17th July 2011, 19:19
ใบเหลืองใบแดง นี้ของอะไรหรอครับ ?
ฟุตบอล : ดูจากการเข้าบอลเข้าแรงหรือป่าว เจตนาหรือป่าว และก็มีบางครั้งกรรมการแกล้ง

ฮาพี่แกพักนึง55

Nivanar.TH
17th July 2011, 19:23
rep บนโปกฮาเลย ฮ่ะๆๆ - -

ถ้าเกิดว่าได้รับใบเหลืองใบแดง ก็จะมีข้อความจากผู้ดูแลส่งไปครับ จะมีเหตุผลเขียนใน PM ว่าที่โดนเพราะอะไรน่ะครับ ถ้ามีผมว่าเจ้าตัวคงรู้ล่ะครับ มันมีติดในหน้าข้อมูลส่วนตัวที่เจ้าตัวน่าจะเห็นคนเดียว - -

ปล. ทหารอีกใบมันใบดำนิ - -

นั้นสิน่ะครับ ลืม :o

Qubenaz7
17th July 2011, 19:56

เอ่อ.. เกณฑ์ทหารนี่มัน ใบดำกับใบแดงไม่ใช่หรอ - -a