PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยหน่อยครับ เกี่ยวกับ multiplayer ของเกม call of duty MW2

aomwan
11th November 2011, 12:36
ช่วยหน่อยนะครับ คือผมโหลดไป แต่ มัลติเพล์เยอร์ 6 GB ของเซิฟเวอร์ aiW แล้วก็เล่นออนไลน์ได้ตามปกติ แต่ทำไมพอเล่นๆอยู่ ตัวทีเล่นก็มีอาการชัก ค้าง ค้างอยู่คนเดียว อากการแบบเมาส์อยู่ๆก็หมุนไปมาเอาเอง ภาพตอนนั้นคือทุกคนในห้องหยุดวิ่งเหมือนกับหลุดกันหมด แล้วก็เล่นต่อไม่ได้ ต้องออกแล้วเข้าห้องเดิมไหม่ พอเข้ามาคนในห้องก็ยังเล่นกันตามปกตินั้นแปลว่าผมหลุดอยู่คนเดียว มันเป็นเพราะอะไรอะครับช่วยทีครับเล่นแล้วเสียอารมณ์อย่างแรง ! แพ็ตที่ใช้ก็ 1.1.2-252

tEquila8
11th November 2011, 12:55
ผมก็เป็นนะคับเน็ตก็ไม่หลุด เมื่อก่อนไม่เคยเป็นนะอยู่ๆเป็นเอง เท่าที่ผมหาวิธีแก้ในเน็ต(นานแล้ว)ยังไม่เจออะคับ คงต้องทำใจเล่นแบบหลุดเข้าใหม่ แต่ช่วยนี้ไม่ค่อยเล่นและมีBF3เล่นแทน:hehe

ปล.ของผมเล่นได้เล่นได้ประมาณ 15นาที(น่าจะจบ1เกมนะ)แล้วก็ค้างเข้าออกมาเล่นใหม่ :sweat

SoNy009
11th November 2011, 13:14
เห็นในกระทู้ เค้าบอกเป็นที่เร้าเตอร์เน็ตครับ
ต้องซื้อตัวใหม่ ลองๆไปค้นในกระทู้ดูน่ะครับ

จะมีข้อมูลบอก