PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : จะทำยังไงดีครับ

stalneexai
17th July 2011, 10:35
ผมคิดว่าแฟนผมไม่ได้คบแค่ผมคนเดียวครับ ได้ยิงคุยโทรศัพกับพี่ของเพื่อนมังครับโทรไปขอตังเค้า
ผมก็ไม่รู้จะทำไงดี วันนั้นทำให้ผมทำไรโง่ๆไปครับ โทรศัพ พังยับ เลย ครับ โมโหมาก แต่ พอ แม่เอาโทรศัพเค้าฝากผมไว
มือมันก็กดเบอร์ โทร หา แฟน มันคืออาการของอะไรผมควรทำไง เมื่อก่อนก็ไม่คิดไรน่ะคือจะไปไหนก็ไป ผมปล่อย
แต่วันนั่นเป็นอะไรก็ไม่รู้ ขอ ความเห็นหน่อยๆจะได้ทำตัวถูก

pyrata
17th July 2011, 11:30
งงครับ แต่จากที่อ่านมาถ้าแฟนคุณมีมือที่สามด้วยคุณก็ควรจะเลิกไปครับ เพราะถ้าคบต่อไปจะเจ็บไปเปล่าๆครับ

ballba
17th July 2011, 14:43
แค่ใจนายมันยังมีความผูกกพันธ์ ครับ

stalneexai
17th July 2011, 16:25
ผมอาจพิมผิดๆถูกๆเพราะใจไม่อยู่กับเนื้อกับตัวแล้วครับ เรื่องนี้อาจเกิดจากตัวผมเองก็ได้ ที่คิดมาก ไป แต่ขอคุณทุกคนมาก ผมจะประคองกัน ต่อ ไป ครับ