PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : fantasy versus xiii เปิดตัวเกมมาหรือยังครับใครทราบบ้าง

Nattong
11th November 2011, 19:24
:ask :sweat ไม่ทราบว่ารู้แบบของเกม fantasy versus xiii นั้นจะออกมานรูปแบบ PC หรือเปล่าครับ อยากเล่นมาก ๆ เลย เพราะว่าตัวเกมน่าสนใจอยู่ครับที่สำคัยยังหาแหล่งโหลดไม่ได้เลยครับพี่น้อง ใครพอจะทราบความเป็นมาหรือเมื่อไหร่เจ้าเกม fantasy versus xiii จะออกมาหรือใครมีที่แนะนำดี ๆ ช่วยหน่อยครับ ต้องการมาก ๆ ครับผม

ขอบคุณล่วงหน้าครับผมแน๊ต Natzatingtong@gmail.com

~!-!eRo~
11th November 2011, 19:31
ใจเย็นสิครับ - -*

niorzazaza
11th November 2011, 19:34
ยังไม่ออกเลย

Nattong
12th November 2011, 10:20
ยังไม่ออกเลย

หรอครับ ขอบคุณมาก ๆ ครับพี่ ๆ ตอนนี้เกมแนว RPG เกมไหนน่าเล่นบ้งครับ