PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : superantispyware free edition ทำให้เครื่องอืดจริงหรือ

armzaa2550
12th November 2011, 01:29
ผมมีเจ้าตัวนี้อยู่วันนี้ลองใช้มันแสกนดู ปรากฏว่าพอสแกนเสร็จรีเครื่องพอเปิดมาพบว่าเครื่องช้ามากถึงขั้นค้างเวลาเข้า อะไรบนหน้าจอ แต่พอรอไปสักครึ่งชั่วโมงเครื่องก็สามารถใช้ได้ปรกติ แต่มันสแกนไวนะแปปเดียว 23นาทีเอง
แต่ใครมีวิธีทำให้มันไม่อืดก็ช่วยบอกหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

CrYzTeX
12th November 2011, 09:01
anti ไหนๆมันก็อืดหมดและ...มันอยู่ที่อารมณ์...ถ้าเครียดมันก็ช้า ถ้าอารมณ์ดี ก็ไว