PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีปัญหาเรื่องการคบแฟนนิดหน่อยครับ

animeth
12th November 2011, 11:52
สวัสดีครับ ทุกๆคน คือผมมีปัญหาเรื่องการ คบแฟนนะครับ เพราะตั้งแต่ อ.1 - เดี้ยวยังไม่เคยคบใครเลยครับ แต่ก็นะ ตอน ป.6 เคยมีผู้หญิงมาขอเป็นแฟนเเล้วผมกลับ อาย ขั้นรุนแรง ทำไรไม่ถูกๆเลยตอบ ปฏิเสธไป :rose ฮ่าๆ และตอน ม.1 มีคนมาชอบผมอีก และ เค้าจะทำ แบบว่า ชอบเดินมาขว้างผม เวลาจะเอาห้องเรียน ทุกวัน! เเล้ววันนึงเค้าก็ถามว่ามีแฟนยังโดยความ ที่ผมอายผู้หญิง :blush ผมเลยตอบไปว่ามีเเล้ว :sweat จากนั้นเค้าก็ไม่มีสนผมอีก

ตั้งนั้นผมก็ไม่ คยใครอีก เล่นก่ะเพื่อนอย่างเดี่ยว จนตอนนี้มีเพื่อนว่าล้อผมว่า "เป็นเกย์" :rofl 55 ผมก็ตอบปฏิเสธ ทุกครั้งไป
แต่นานๆ คนเค้าเล่ามากขึ้นผมก็ไม่รู้เถียงกลับยังไงดีครับเซงมากเลย

ป.ล ผมไม่ได้เป็นเกย์นะครับ เพียงผมคิดว่า ผมยังไม่ถึงเวลาเหมาะสมที่จะมีแฟนนะครับขอบคุณครับ

sentinel12
12th November 2011, 11:59
ไม่เป็นไรหรอกครับ 5555

ผมก็ไม่เคยมีแฟน ตั้งแต่ เด็ก เพิ่งมีแฟนคนแรกตอน มหาลัย เนี่ยแหละ กร้ากกกกก 555

(แต่ไม่โดนล้อว่าเกย์นะ เพราะ กวนteenได้โล่ ปากหมาได้ที่ อิอิ :P )

benz1230
12th November 2011, 12:00
ถ้าเพื่อนคนที่ล้อมีแฟน ก็สวนมันกลับไปว่า "ถ้าเราเป็นเกย์ ขอกอดแฟนนายได้มะ" 555

diippyjas
12th November 2011, 12:01
คิดซะว่า มีแฟนสมัยเรียน เหมือนมีอาหารเสริมให้เราแข็งแรงในตอนโต :o

ผมก็แบบนี้แหละ มีเพื่อนร่วมห้องชอบผม เจือกน่ารัก แต่ผมไม่ชอบ เพราะอะไรหรอ เพราะเพื่อนเขานะสิ พาเสียไปหมด

ทั้ง รร เวลาเจ้านี่ไปโผล่ที่ไหนก็มีตามกันงอมแงม เวลาผมอยู่เฉยๆคนเดียวก็ชอบมาอยู่ใกล้ๆ บางทีใกล้ซะเกินเลย เพื่อนมันก็ล้อว่าผมเป็นแฟนมัน ทั้งๆที่ผมมีแล้ว T T

ทางที่ดี ผมว่าเฉยๆไว้ดีกว่า เพราะยังไงซักวัน คุณจะปิ๊งคนอื่นเองแหละ เหมือนผม แค่เจอครั้งแรกแทบอยากจะจับมาใส่ตู้ไว้ดูเล่นทั้งวัน :blush

Msguzs
12th November 2011, 12:09
ผมก็ไม่เคยมีแฟน นานๆไปก็เริ่มชิน -0-

RES_PAUL
12th November 2011, 12:20
ผิดหมวดน่ะครับไปตั้งในหมวด Love, Health น่ะ

AodPDS711
12th November 2011, 12:28
เหมือนกับผมเด๊ะเลย 5555+

ตอนเด็กๆผมก็ไม่เคยมีแฟนหรอก ด้วยความที่เป็นเด็กเนิร์ด (ตั้งใจเรียนขนาด) ก็เลยไม่มีคนมาชอบ จนขึ้น ม.2 ผมก็คิดว่าถ้าไม่มีแฟนก็คงไม่เป็นไร แล้วอยู่ดีๆ ก็มีรุ่นน้องมาแอบชอบผม ผมก็ด้วยความแบบว่าปฎิเสธไม่เก่ง ก็เลยคบไป ตอนแรกๆ ก็ลำบาก เป็นเพราะว่าไม่เคยมีแฟน แต่มาจนถึงเดี๋ยวนี้ 2 ปีมาแล้ว ผมก็ยังคบอยู่ จากที่ชอบก็กลายเป็นรัก และคิดว่าคนนี้แหละที่ใช่

และผมเชื่อว่าซักวัน คุณจะได้เจอคนที่ใช่ของคุณ และเค้าจะรับคุณได้ ไม่ว่าจะเป็นคนอย่างไรก็ตาม ขออวยพรให้ครับ ^^

ไอ้นี่ ไม่เคยบอกกันเลยหูยยยยยยยยย นิสัย =A=

เอ๊า! ผมผิดใช่มั้ยเนื่ย?! :sweat

menoskun
12th November 2011, 12:57
เหมือนกับผมเด๊ะเลย 5555+

ตอนเด็กๆผมก็ไม่เคยมีแฟนหรอก ด้วยความที่เป็นเด็กเนิร์ด (ตั้งใจเรียนขนาด) ก็เลยไม่มีคนมาชอบ จนขึ้น ม.2 ผมก็คิดว่าถ้าไม่มีแฟนก็คงไม่เป็นไร แล้วอยู่ดีๆ ก็มีรุ่นน้องมาแอบชอบผม ผมก็ด้วยความแบบว่าปฎิเสธไม่เก่ง ก็เลยคบไป ตอนแรกๆ ก็ลำบาก เป็นเพราะว่าไม่เคยมีแฟน แต่มาจนถึงเดี๋ยวนี้ 2 ปีมาแล้ว ผมก็ยังคบอยู่ จากที่ชอบก็กลายเป็นรัก และคิดว่าคนนี้แหละที่ใช่

และผมเชื่อว่าซักวัน คุณจะได้เจอคนที่ใช่ของคุณ และเค้าจะรับคุณได้ ไม่ว่าจะเป็นคนอย่างไรก็ตาม ขออวยพรให้ครับ ^^

ไอ้นี่ ไม่เคยบอกกันเลยหูยยยยยยยยย นิสัย =A=

tonkune14
13th November 2011, 13:15
รักใส่ๆๆ ในวัยเรียน เหมื่อนจุดเทียน กลางสายฝน

ไม่เป้นไรครับ ปล.. แต่ผมจะกลางรุ่มแร้วจุดเทียนนะ