PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามเกี่ยวกับเกม(พวกSkidrow,Reloded บลาๆๆ)ว่ามันต่างกันยังไง

chapMU
12th November 2011, 12:33
คืออยากถามว่าให้พวกนี้มันหมายความว่าอะไร
Skidrow,Reloaded,Repackมันต่างกับRipยังไง แล้วก็THETA มีอีกอย่างครับRazor 1911 ด้วยครับ
คืออยากรู้ว่าสกุลพวกนี้มันมีความหมายว่ายังไง
ขอบคุณครับ

p_life
12th November 2011, 12:38
Skidrow,Reloaded เป็นทีมงานทำแครก
ส่วนรีแพคเป็นตัวเกมที่ถูกตัดส่วนที่ไม่จำเป็นออกเช่นโหมดมัลติเพลเยอร์
Ripนั้นเป็นตัวเกมฟูลตัวติดตั้งขนาดจะน้อยส่วนใหญ่จะใช้file .bat ในการติดตั้ง

Snake_EYe
13th November 2011, 21:11
เพิ่งจะเข้าใจ