PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อาจรู้เรื่องการ ดาวโหลดไพล์ครับ

DEATHSAD
12th November 2011, 18:21
คือสงสัยว่า พวก mf หรือ เว็ปโหลดต่างๆเนี่ย ที่มันสามารถโหลดเต็ม สปีดได้

มันมีการจำกัดความเร็วในการดาวโหลดไหมครับ อยากรู้ตรงนี้

เพราะผมสังเกตจาก บางไพล์ ก้โหลดเร็ว บางไพล์ก้โหลดช้า

จากเว็ปเดียวกัน ไม่เข้าใจ ขนาดให้ทางผู้ให้บริการทาง อินเทอร์เน็ต ปรับสัญญาณให้ใหม่แล้ว

แต่ทำไมบางไพล์จาก ผู้ที่อัำพ อีกคน โหลดเร็วมาก
บางไพล์จากผู้อัพ อีกคนโหลดช้า

มันมีการล๊อกสปีดในการดาวโหลดไหมครับ

ใครเคยเจออย่างผมบ้าง

ViNceZ
12th November 2011, 19:05
ถามก่อนว่าโหลดที่ไหน ถ้าในร้านเกมเป็นเรื่องปกติ บางไฟล์จะเร็ว เเล้วช้า จนถึงช้าไปจนเหลือ 20 กิโลบิทไปในที่สุด จนถึงรีซูเม่ ไม่ได้

Spermz
12th November 2011, 19:21
คือสงสัยว่า พวก mf หรือ เว็ปโหลดต่างๆเนี่ย ที่มันสามารถโหลดเต็ม สปีดได้

มันมีการจำกัดความเร็วในการดาวโหลดไหมครับ อยากรู้ตรงนี้

เพราะผมสังเกตจาก บางไพล์ ก้โหลดเร็ว บางไพล์ก้โหลดช้า

จากเว็ปเดียวกัน ไม่เข้าใจ ขนาดให้ทางผู้ให้บริการทาง อินเทอร์เน็ต ปรับสัญญาณให้ใหม่แล้ว

แต่ทำไมบางไพล์จาก ผู้ที่อัำพ อีกคน โหลดเร็วมาก
บางไพล์จากผู้อัพ อีกคนโหลดช้า

มันมีการล๊อกสปีดในการดาวโหลดไหมครับ

ใครเคยเจออย่างผมบ้าง

เจอแบบนี้ส่วนมากเป็นกับ เว็บ Mediafire นะครับ