PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : คิดถึง Captain Mactavish จัง...

sexallday
12th November 2011, 21:14
ตามหัวข้อ ครับ
ป.ล. อินมากไปหน่อย

Gu Pai!
12th November 2011, 22:03
ถ้าจะมี mw4 ก็คง ต้องมี prire นิโคลาย และก็ Macmillian นี้หละมั้งที่จะคอยดำเนินเรื่อง และก็คงมีคนไหม่ๆมาอีก หรือคนที่คิดว่าตายใน mw3 อาจจะยังไม่ตายก็ได้ อย่างพวกหน่วย delta อ่ะ

แต่ผมว่าคงจบ mw แล้วหละ

ถ้าเรื่องนี้น่าเอาไปทำหนังนะ ผมให้ค่ายดีๆทำ ทำหนังสงครามเก่งๆอย่าง เรื่อง back hawk down อ่ะ กินใจผมเลย

อย่าว่าแต่คุณอิน เลย ผมก็อิน ป.ล. ถ้าชอบมากก็สอยแท้เลย ผมก็เตรียมอยู่

gsuhplyf
12th November 2011, 22:08
เอาหละหว่าาาา ใน MW2 ฉากด่านหิมะ ผมคิดว่าหัวหน้าเราคือ Price ซะอีก 555+
ไม่ได้ดูชื่อ กรรมเลยยย เพราะตอนแรกดันไปสูบบุหรี่เหมือนกัน

NightMare01
12th November 2011, 22:12
ผมเองก็อยากรู้ข้อมูลเขาอีกนิดนะ

แต่รู้มาว่าเขาคือ หัวหน้าหน่วยสไนเปอร์ ของ price แต่คนนี้เห็นมาตั้งแต่ mw1 ในด่านสไนเปอร์ mw2 ในด่านบุกโกดังรัสเซีย แต่ใน mw3 ผมไม่เห็นเขาเลย(ได้ยินเเต่เสียทางวิทยุหรือป่าวไม่แน่ใจ)แต่อ่านบทสรุป มี
บางคนก็บอกว่า ตายใน mw3 แต่ทำไมผมไม่เห็นมันเลย????? ใครเห็นช่วยหาภาพมายืนยันที

ถ้าจะมี mw4 ก็คง ต้องมี prire นิโคลาย และก็ Mactavish นี้หละมั้งที่จะคอยดำเนินเรื่อง และก็คงมีคนไหม่ๆมาอีก หรือคนที่คิดว่าตายใน mw3 อาจจะยังไม่ตายก็ได้ อย่างพวกหน่วย delta อ่ะ

ใน MW1

ใน MW2
http://fc07.deviantart.net/fs51/f/2009/330/a/f/Captain_MacTavish_Wallpaper_by_Alpolo007.jpg

ถ้าเรื่องนี้น่าเอาไปทำหนังนะ ผมให้ค่ายดีๆทำ ทำหนังสงครามเก่งๆอย่าง เรื่อง back hawk down อ่ะ กินใจผมเลย

อย่าว่าแต่คุณอิน เลย ผมก็อิน ป.ล. ถ้าชอบมากก็สอยแท้เลย ผมก็เตรียมอยู่

หัวหน้าหน่วยสไนเปอร์ของ Cpt.Price ชื่อ Macmillian ครับ ไม่ใช่ Cpt.Mactavish - -*

pong1260
ใน MW1 นั่น cpt. Mcmillian นะครับ ไม่ใช่ cpt.mactavish

Mcmillian คือหัวหน้าเก่าของ price ครับ

Namies123
คนเดียวกันหมดแหละครับ John 'Soap' McTavish

Gu Pai!
12th November 2011, 22:13
หัวหน้าหน่วยสไนเปอร์ของ Cpt.Price ชื่อ Macmillian ครับ ไม่ใช่ Cpt.Mactavish - -*

ใน MW1 นั่น cpt. Mcmillian นะครับ ไม่ใช่ cpt.mactavish

Mcmillian คือหัวหน้าเก่าของ price ครับ

คนเดียวกันหมดแหละครับ John 'Soap' McTavish

อ้าวว่าแล้ว ถึกว่างงตั้งนาน จำไม่ได้ เล่นไปหลายปีแล้ว COD4 เนี้ย แห่ะๆ = =" :sweat

H.S.
12th November 2011, 22:15
MW3 โถ่ McTavish เขาจากไปอย่างสมเกียรติ

phacawit
12th November 2011, 22:15
ตายอย่างสงเกียรติมากครับ ตกตึกตาย :sweat
ส่วน makarov ขอบอกเลยครับ อนาถ สะใจสุดๆ

duchyzaza
12th November 2011, 22:17
ถ้าจะมี mw4 ก็คง ต้องมี prire นิโคลาย และก็ Macmillian นี้หละมั้งที่จะคอยดำเนินเรื่อง และก็คงมีคนไหม่ๆมาอีก หรือคนที่คิดว่าตายใน mw3 อาจจะยังไม่ตายก็ได้ อย่างพวกหน่วย delta อ่ะ

Delta Force ตายทั้งหมดนี้้ครับ Frost กับ Sandman [KIA] ครับ สุดยอดมากครับ ด่านนี้ที่สละชิวิต ผมเล่นกี่รอบก็คนลุกเลยครับ ด่านนี้

flim58000
12th November 2011, 22:21
ซึ้งมากดีนะที่มันเป็นเกมส์ สงสารPriceอุตส่าห์ร่วมเป็นร่วมตายหันมาตั้งแต่ภาค1 คร่ำครวญซะ

Gu Pai!
12th November 2011, 22:24
Delta Force ตายทั้งหมดนี้้ครับ Frost กับ Sandman [KIA] ครับ สุดยอดมากครับ ด่านนี้ที่สละชิวิต ผมเล่นกี่รอบก็คนลุกเลยครับ ด่านนี้

แต่ด่านนั้นผมไม่เห็น Frost เลยนะ ไม่เชื่อลองไปเล่นไหม่ดู หามันไม่เจอ จริงๆ

หวังว่าคุณคงเข้าใจว่าเป้นด่านอะไร เพราะผมก็เข้าใจคุณว่าด่านไหน

UrAuZi
12th November 2011, 22:24
ตายไม่หมดครับ Frost ไม่ได้ลงเหมืองไม่ด้วย รอดไปหวุดหวิด
ปล.Makarov Know Yuri !!!!!!!

Spermz
12th November 2011, 22:30
Mcmillan ใน MW3 เขาอยู่ MI6 ของ อังกฤษครับ เป็นคนให้ข้อมูลและก็แก้ข่าวของ Priceกับ Soap ที่ Shepert ใน MW2 แหลสดว่าเป็นผู้ก่อการร้ายข้ามชาติ

gsuhplyf
12th November 2011, 22:31
อ่าใช่เลยท่าน Gu Pai! หนัง BlackHawkDown เป็นหนังที่เศร้าและหดหู่มากครับ
ถึงจะเป็นหนังเก่า แต่ดูกี่ทีกี่ทีก็ยังสนุกเหมือนเดิมครับ และก็ทหารนี่เหมือนถูกปลูก
ฝังมาเหมือนกันทุกๆชาติเลย เรื่องภารกิจ กับ เรื่องเพื่อน ถึงสถานการณ์จะย่ำแย่
ยังไง ภารกิจมาอันดับ1 รองลงมาก็เพื่อน อย่างเรื่อง BHD นี่ขนาด ฮ.ตก
ท่ามกลางฝูงชนขนาดนั้น พวกเขาก็ยังหาทางลงไปช่วยเพื่อนเลย

แต่ว่าเรื่อง BHD ทหารประมาทในหลายๆด้านเลย เหมือนไปโดยไม่มีความพร้อม
ทั้งๆที่อาวุธเหนือกว่า

แต่สำหรับผม ถ้าผมเป็นทหาร ถ้าภารกิจไม่ใช่เรื่องคอขาดบาดตาย
ผมยอมช่วยเพื่อนแล้วไปติดคุกทหาร ให้เพื่อนอันดับ 1
แต่ถ้าภารกิจมันสำคัญมากๆ ผมก็ถวายหัวให้ภารกิจ ^^

Gu Pai!
12th November 2011, 22:39
อ่าใช่เลยท่าน Gu Pai! หนัง BlackHawkDown เป็นหนังที่เศร้าและหดหู่มากครับ
ถึงจะเป็นหนังเก่า แต่ดูกี่ทีกี่ทีก็ยังสนุกเหมือนเดิมครับ และก็ทหารนี่เหมือนถูกปลูก
ฝังมาเหมือนกันทุกๆชาติเลย เรื่องภารกิจ กับ เรื่องเพื่อน ถึงสถานการณ์จะย่ำแย่
ยังไง ภารกิจมาอันดับ1 รองลงมาก็เพื่อน อย่างเรื่อง BHD นี่ขนาด ฮ.ตก
ท่ามกลางฝูงชนขนาดนั้น พวกเขาก็ยังหาทางลงไปช่วยเพื่อนเลย

แต่ว่าเรื่อง BHD ทหารประมาทในหลายๆด้านเลย เหมือนไปโดยไม่มีความพร้อม
ทั้งๆที่อาวุธเหนือกว่า

แต่สำหรับผม ถ้าผมเป็นทหาร ถ้าภารกิจไม่ใช่เรื่องคอขาดบาดตาย
ผมยอมช่วยเพื่อนแล้วไปติดคุกทหาร ให้เพื่อนอันดับ 1
แต่ถ้าภารกิจมันสำคัญมากๆ ผมก็ถวายหัวให้ภารกิจ ^^

ใช่แล้ว เรื่องนี้มันประมาท เกินไป แต่ถ้าผมไปผมก็ไม่เอากล้องกลางคืนไปนะ ตอนไปยังกลางวันแสกๆอยู่เลย(ใครยังไม่ได้ดูหาดูเถอะ สนุก!!!จริงๆ เรื่องนี้ผมดูเป็น 10 รอบก็ไม่เบื่อ)
อีกเรื่องขอแนะนำ เรื่อง saveing private ryan ผมดูแล้วร้องไห้! T-T WindTalkers สนุกเหมือนกัน

sexallday
12th November 2011, 22:44
กระผมอยากให้ Soap ไม่ได้ตายแต่แค่สลบไป แล้วตื่นมาอีกและเป็นจุดต่อเรื่องภาค 4 อะ
แบบโผล่ใน Trailer อะไรเงี้ยแบบได้ยินเสียงด้วยอะ แบบเสียงวิทยุ My name is soap...

ป.ล. ผมชอบมากครับ... จินตนาการไปแล้ว...

sexallday
12th November 2011, 23:01
นี่ๆพวพี่รู้รึป่าว sandman ก็อยุ่ใน BHD นะ ^ ^

AUSTIN
12th November 2011, 23:05
Soap ไม่ได้ตกตึกตายหรอกครับ เขาโดนแรงระเบิดจากการช่วย Yuri คือผลัก Yuri ลงไปก่อนและโดนแรงระเบิดดันตกตึกลงมาเสียเลือดมากเกินเลยตายครับ

อยากบอกว่าตอน พยุง Soap ไปแล้วเลือดไหลเป็นทางตอนนั้นช็อคและตกใจครับ มันทำให้คนอินได้มากจริงๆครับ

แต่ก็นะจบแล้วก็จบกันไป มันก็แค่เกมอย่าไปจริงจังให้มากนะครับ เอาพอดีๆพอ (หวังว่าไม่มีกรณีตั้งกระทู้ Soap ตายหรือยัง หรือมีคนแกะรอยวิเคราะห์อะไรอีกนะรำคาญมาก -*-)

diippyjas
12th November 2011, 23:07
เกมดีทุกอย่าง ยกเว้นเรื่องเสียง T T

Msguzs
13th November 2011, 00:12
มีใครคิดเหมือนผมไหมรู้สึกภาคนี้ soap หล่อมาก = = หน้าตาก็หล่อ หุ่นก็ดูหล่อทีเดียวเชียว *-*

felixa
13th November 2011, 00:14
Macmillian คือ Baseplate ที่เราได้ฟังเสียงบ่อยๆ ในตอนคั่นฉากนั่นแหละครับ

tiktee37
13th November 2011, 00:21
มีใครคิดเหมือนผมไหมรู้สึกภาคนี้ soap หล่อมาก = = หน้าตาก็หล่อ หุ่นก็ดูหล่อทีเดียวเชียว *-*
ว๊ายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คิดเหมือนกัน :inlove ๕๕๕+
ผมชอบ sandman มากครับ เท่ห์สุดๆ

lgorakoj
13th November 2011, 00:25
Priceดูเหมือนอ้วนขึ้น + แก่ลงนะ อิอิ ^^

Mustas
13th November 2011, 00:31
อย่าด่้วนสรุปว่าตายทั้งหมดสิ รู้ได้ยังไง - -*:dash จ่าน้ำแข็งผมต้องไม่ตาย :o
http://upic.me/i/i4/frost.jpg (http://upic.me/show/30040815)

นี่ๆพวพี่รู้รึป่าว sandman ก็อยุ่ใน BHD นะ ^ ^
จริงอะ O_o

SoNy009
13th November 2011, 00:59

Makarov ก็หล่อขึ้นน่ะ

izezapza
13th November 2011, 01:36
ผมว่า แซนแมน ทรัก กรินช์ ยังไม่ตาย ผมว่าแค่ถูกจับ ถ้ามีภาคต่อก็คงเล่น ฟอร์ต ไปช่วยหล่ะ

โซป ตายแน่ไม่แพ้ โกสต์ และ แก๊ํส

ถ้าอยู่ดีๆโผล่มา ทรากฟอร์ส มี โกสต์ แก๊ส โซป โผล่มาแล้วบอกว่ายังไม่ตายนิ ผมจะซึ้งมากๆเลย ฮ่าๆ

PS. GAZ , GHOST . Cpt. John 'Soap' Mctravis , Cpt. Price , Sandman and Player เจ๋งจิง

phacawit
13th November 2011, 01:49
ผมว่า แซนแมน ทรัก กรินช์ ยังไม่ตาย ผมว่าแค่ถูกจับ ถ้ามีภาคต่อก็คงเล่น ฟอร์ต ไปช่วยหล่ะ

โซป ตายแน่ไม่แพ้ โกสต์ และ แก๊ํส

ถ้าอยู่ดีๆโผล่มา ทรากฟอร์ส มี โกสต์ แก๊ส โซป โผล่มาแล้วบอกว่ายังไม่ตายนิ ผมจะซึ้งมากๆเลย ฮ่าๆ

PS. GAZ , GHOST . Cpt. John 'Soap' Mctravis , Cpt. Price , Sandman and Player เจ๋งจิง

ผมก็คิดว่า Delta น่าจะถูกจับครับ แล้วไปโพล่ภาคต่อไป ถ้ามันยังมีภาพต่อนะ เหมือนปู่ Price เอวร์ชั่นคนแสดงถูกรัสเซียยิงไปตั้งเยอะไม่ตาย และโดนจับไป

Instinger_Zone
13th November 2011, 02:01
ภาคนี้ทรงผม Soap คุณภาพระดับ Full-HD มาเลยครับ หนวดเครา Price ก็เช่นกัน หนวดเครา Nikolai อีก โอ้ย! ขนๆๆๆๆๆๆๆ(บ้าไปละเรา)
แต่ขอบอกว่าฉากจบชีวิต Soap ไม่ค่อยกินใจผมเลยครับ(ยกเว้นลุง Price แอคติ้งซะเกินค่าตัว) แต่ก็ช็อคนะครับที่รับรู้ว่า Soap ต้องมาตาย หลังจากยื้อชีวิตไม่ให้ตายมานานตั้งเกือบหนึ่งภาคแน่ะ (หลังจากจบ MW2)

R.I.P. John 'Soap' Mactavish

InsPeCToR
13th November 2011, 02:08
R.I.P john ''soap'' mactavish :eek:

ArthurSvv0rdl3reaker
13th November 2011, 07:57
อยากเล่นเป็น Makarov :sweat พอดีชอบเป็นผู้ก่อการร้าย
//Me โดนตบ

Onmyway
13th November 2011, 08:17
ถามหน่อยนะครับ

Frost ไม่ตายใช่ไหม ภารกิจสุดท้ายคือไปช่วยลูกสาว ใช่ไหมครับ

หรือผมเข้าใจผิด คิดว่า Frost โดดงาน

Gu Pai!
13th November 2011, 08:42
ยังไงซะ ก็อย่าลืมบุลคนสำคัญ จาก mw แรก ถึง mw2 และ mw3

ตอนที่ผมรู้ว่าเกมจะมา ผมกลับไปเล่นไหม่เรียงเลย mw1 mw2 mw3 5555+

HearTLockER
13th November 2011, 08:49
Sandmanนี่มันคู่ปรับSpidermanไม่ใช่หรอ :D

boomman
13th November 2011, 08:50
ชอบเสียง Makarov อ่ะ :p

Paradise067
13th November 2011, 09:58
BLACK Hawk Down ครับ ไม่ใช่ Back

'Soap' ชื่อเรียกเต็มๆ คือ Captain (ยศล่าสุด) John 'Soap' MacTavish
Misson Sniper ที่เล่นใน MW1 คือ Captain MacMillan (ชื่อเต็ม ไม่มีระบุไว้)
ชื่อของ Cpt. Price คือ Captain John Price

ปล. Soap กับ Price ชื่อ John เหมือนกันนะครับ ไม่ใช่ นามสกุลเดียวกัน

duchyzaza
13th November 2011, 10:05
อย่าด่้วนสรุปว่าตายทั้งหมดสิ รู้ได้ยังไง - -*:dash จ่าน้ำแข็งผมต้องไม่ตาย :o
http://upic.me/i/i4/frost.jpg (http://upic.me/show/30040815)

จริงอะ O_o

0จ่าน้ำเเข็งใส ยังไม่ตายเหรอ โอ้ว......ไม่ทันดูเล่นเพลินไปหน่อย -.-

PREDATOR
13th November 2011, 10:14
เอาแล้วไง ภาคนี้มีดารามาเล่นด้วย "Sandman" ของ Black Hawk Down :)
แต่ยังไงก็ต้องมีภาตต่อแหละ หลังจากที่ได้สังเกตดูแล้วนะ ( Delta U.S. ไม่ตายก็โดนจับ / Frost หายไปไหนไม่รู้ / S.A.S ที่ไป England ก็มีแค่นั้นเหรอ :rtfm)
ตัวผู้ก่อการร้ายเด่นๆ ก็ตายกันหมดแล้วนี่นา .. ต้องรอดูแหละ ซัก 1 ปี :sweat
ปล. เห็นเกมเมอร์นอกพูดกัน Ghost MW2 ยังมีชีวิต

kanoktuch2
13th November 2011, 10:54
มีใครคิดเหมือนผมมั้ย...ว่าเสียง Makarov ภาคนี้มันดูแปลกๆยังไงไม่รู้ = ="

เหมือนเสียงตอนภาค 2 จะฟังดูดีกว่า หรือว่าเขาจะเปลี่ยนคนพากษ์หว่า

Nut_crazyboy
13th November 2011, 11:20
Sand man ใน Black hawk down

13th November 2011, 11:25
มีใครคิดเหมือนผมมั้ย...ว่าเสียง Makarov ภาคนี้มันดูแปลกๆยังไงไม่รู้ = ="

เหมือนเสียงตอนภาค 2 จะฟังดูดีกว่า หรือว่าเขาจะเปลี่ยนคนพากษ์หว่า

เสียงมันแปลกขึ้นนะ

http://www.youtube.com/watch?v=QTa8lFExtNs&lc=ydznrSgkeksOecyW35ubF03PqcJowCePtaCTD_cgxlI&feature=inbox

13th November 2011, 11:34
เอ้อ อีกอย่างนะ
ไม่รู้ว่าพวกเราทราบกันหรือยัง
หมอ ที่ Price เรียกมาช่วย Soap ใน MW3 ตอนแรก
คือตัวเอกในภาค World At War ที่ไปกับ Sgt. Reznov ในรัสเซียไง
ไม่เชื่อลองชี้ที่ตัวหมอ " Sgt. Dimitri Pretenko "
แต่ดันมาโดนเฮลิคอปเตอร์จ่อยิงซะงั้น :sweat

Sgt. Dimitri Pretenko ตายในภาค Blackops เเล้วไม่ใช่เหรอครับ ที่โดนขังในห้องเเล้วปล่อยพิษน่ะ :sweat

Kengi
13th November 2011, 11:44
ไว้อาลัยให้กับกัปตันสบู่ - -*

siraiwich2539
13th November 2011, 11:54
soap ไม่หน้าตาเลย

- -

เล่นเเล้วอยากให้ yuri ตายเเท้ เเล้วด่านสุดท้ายให้ soap กับ price ไป Q markarov เเท้ เหมือน ภาค MW2 อ่ะ

Anti-cola
13th November 2011, 12:12

ถูกจับได้ไงฉากนั้นมันระเบิดตอนไปช่วย ประธานาธิบดี

sexallday
13th November 2011, 12:16
จริงดี้ เมื่อคืนผมนั่งดูเฮ้ย คนพาก แซนด์แมน นี่นา...

izezapza
13th November 2011, 12:30
ถูกจับได้ไงฉากนั้นมันระเบิดตอนไปช่วย ประธานาธิบดี

ผมว่าก็ไม่แน่นะ เพราะเกมส์เค้าไม่ได้ให้เห็นตอนตายจริงๆ เหมือน แก๊ส กริ๊กซ์ แล้วก็ วาซเควซ

โกสต์ ก็ไม่แน่เหมือนกัน เพราะรอชถูกเผาคนเดียวโกสต์โดนยิงแค่ท้องด้วย

ถ้าหมดก็ดี เปลี่ยนเรื่อง ผมว่าบางคนเริ่มเบื่อเนื้อเรื่องแล้วหล่ะ

ทีม บราโว 6 นิ โหดจิงๆ

BlackSky
13th November 2011, 12:31
ไม่มีใครคิดถึงพวก Sgt.Foley เลยเหรอ -.-

Nariga
13th November 2011, 12:35
Soap ไม่น่าเลย อ่ะ :eek:

PREDATOR
13th November 2011, 13:33
อ้าวเหรอ สงสัยผิดพลาดของตัวเกมส์
เล่นกี่รอบๆก็ชี้ไปเจอ Sgt. Dimitri

gafiled1
13th November 2011, 14:18
ใช่แล้ว เรื่องนี้มันประมาท เกินไป แต่ถ้าผมไปผมก็ไม่เอากล้องกลางคืนไปนะ ตอนไปยังกลางวันแสกๆอยู่เลย(ใครยังไม่ได้ดูหาดูเถอะ สนุก!!!จริงๆ เรื่องนี้ผมดูเป็น 10 รอบก็ไม่เบื่อ)
อีกเรื่องขอแนะนำ เรื่อง saveing private ryan ผมดูแล้วร้องไห้! T-T WindTalkers สนุกเหมือนกัน

saveing private ryan ก็เศร้าครับมาถึงตอนเเรกเลยยกพลขึ้นบกโดนยิงเเบบไม่ยังเลย

boysakoa
13th November 2011, 14:35
ผมว่าก็ไม่แน่นะ เพราะเกมส์เค้าไม่ได้ให้เห็นตอนตายจริงๆ เหมือน แก๊ส กริ๊กซ์ แล้วก็ วาซเควซ

โกสต์ ก็ไม่แน่เหมือนกัน เพราะรอชถูกเผาคนเดียวโกสต์โดนยิงแค่ท้องด้วย

ถ้าหมดก็ดี เปลี่ยนเรื่อง ผมว่าบางคนเริ่มเบื่อเนื้อเรื่องแล้วหล่ะ

มาอีกและ ทฤษฏีจ๊าดง่าว โดนยิงท้องไม่ถูกเผา พอๆ ให้มันตายไปได้ละไอ้ Ghost น่ะ

Nbita
13th November 2011, 14:50
Sandman นี่ เคยไปกับพวก ไพรท์ โกส ใน Operation kingfish นิครับ

sexallday
13th November 2011, 14:52
ยังไงก็คิดถึง

sexallday
13th November 2011, 14:54
น่าจะมี OP KINGFISH ให้เราเล่นเนอะ

Mercury
13th November 2011, 15:06
http://upic.me/i/g7/iw5sp2011-11-1315-03-50-14.jpg (http://upic.me/show/30159093)
หนุ่มจัง :thank

Nbita
13th November 2011, 15:18
http://www.overclockzone.com/forums/attachment.php?attachmentid=1429791&d=1320754866&thumb=1

^^

Breakboyz
13th November 2011, 15:41
เอาหละหว่าาาา ใน MW2 ฉากด่านหิมะ ผมคิดว่าหัวหน้าเราคือ Price ซะอีก 555+
ไม่ได้ดูชื่อ กรรมเลยยย เพราะตอนแรกดันไปสูบบุหรี่เหมือนกัน

ดูจากหนวดดิครับ จะได้แยกออก 555

Breakboyz
13th November 2011, 15:49

มาอีกละ ทฤษฎีคนตายไม่ยอมให้ตายเนี่ย

RES_PAUL
13th November 2011, 16:15
[MW1] ZHAKAEV ตาย
ZHAKAEV SON ตาย
AISAD ตาย
GAZ ตาย
GIG ตาย
JACKSON ตาย

[MW2] ALLEN ตาย
ROACH ตาย
GHOST ตาย
ASTRONAUT ตาย(ไอ้ที่ลอยอยู่นอกโลกนั่นแหละ)
SHEPHERD ตาย

[BO] REZNOV ตาย
DIMITRI ตาย
WOOD ตาย
SWIFT ตาย
STEINER ตาย
DRAGOVICH ตาย
KREVSHENKO ตาย

[MW3] SOAP ตาย
SANDMAN ตาย
TRUCK ตาย
GRINCH ตาย
WARABEE ตาย
MAKAROV ตาย
YURI ตาย
HAKOV ตาย
PUDOVKIN ตาย
KAMAROV ตาย

จบมั้ยท่านนี่ที่ผ่านๆตามามจำได้เกือบหมดเลยน่ะตายต่อหน้าต่อตา:o

winnerau
13th November 2011, 19:56
คนที่หวังว่า นายสบู่ยังมีชีวิตอยู่ ถ้าผมจำไม่ผิดตอนที่soapตาย มันโดนทิ้งอยู่ในห้อง แล้วตอนนั้น มันมีศัตรูบุกมาพอดี มันคงรอดอยู่หรอก=_=

Gu Pai!
13th November 2011, 20:03
[MW1] ZHAKAEV ตาย
ZHAKAEV SON ตาย
AISAD ตาย
GAZ ตาย
GIG ตาย
JACKSON ตาย

[MW2] ALLEN ตาย
ROACH ตาย
GHOST ตาย
ASTRONAUT ตาย(ไอ้ที่ลอยอยู่นอกโลกนั่นแหละ)
SHEPHERD ตาย

[BO] REZNOV ตาย
DIMITRI ตาย
WOOD ตาย
SWIFT ตาย
STEINER ตาย
DRAGOVICH ตาย
KREVSHENKO ตาย

[MW3] SOAP ตาย
SANDMAN ตาย
TRUCK ตาย
GRINCH ตาย
WARABEE ตาย
MAKAROV ตาย
YURI ตาย
HAKOV ตาย
PUDOVKIN ตาย
KAMAROV ตาย

จบมั้ยท่านนี่ที่ผ่านๆตามามจำได้เกือบหมดเลยน่ะตายต่อหน้าต่อตา:o

อ๋อใช่ คิดถึง gig จาก mw1 หลายๆคนลืมมันไปแล้ว

Gu Pai!
13th November 2011, 20:04
คนที่หวังว่า นายสบู่ยังมีชีวิตอยู่ ถ้าผมจำไม่ผิดตอนที่soapตาย มันโดนทิ้งอยู่ในห้อง แล้วตอนนั้น มันมีศัตรูบุกมาพอดี มันคงรอดอยู่หรอก=_=
ถ้ามันไม่รอด มันคงมาไม่ถึงตอนจบเกม หรอก = ="

cuneo
15th November 2011, 22:44
คิดถึงMactavishอะเล่นมาตั้งหลายภาคมาตายได้ไง

5thAve
15th November 2011, 23:03
http://upic.me/i/g7/iw5sp2011-11-1315-03-50-14.jpg (http://upic.me/show/30159093)
หนุ่มจัง :thank

เฮ้ยยยยย จิงง่ะ

โดนปลุกคืนชีพมารึไงเนี่ยยย

Cedric-[Th]
15th November 2011, 23:07
เนื้อเรื่องมันดีจริงๆนะนี้มีคนพูดถึงเยอะจริงๆ