PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยอัพ เซฟเกมของ LA Noire Case The Fallen Idol ให้หน่อยครับ

NottEvenWrong
13th November 2011, 00:45
ผมยังเล่น Case นั้นไม่จบแต่ดันไปลบเซฟเข้าครับ ผมก็ไม่อยากเล่นใหม่ทั้งหมดหรอครับ

ส่วนไฟล์เซฟเกมจะอยู่ใน C:\Users\<USER_NAME>\Documents\Rockstar Games\L.A. Noire\Profiles\<USER_PROFILE>\L.A.Noire\SaveGameX.lanoire

ช่วยหน่อยเถอะนะผมตั้งกระทู้มาหลายครั้งแล้ว ไม่ค่อยมีคนช่วยเลย

NottEvenWrong
13th November 2011, 03:50
ตอนนี้ JKG คงกลับไปเป็นเหมือนเดิมไม่ได้แล้วแหละ สังคมเเห่งการแบ่งปันแบบบอร์ดเก่า