PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากเลิกเจ้าชู้เพื่อนเธอ

kimasd555
14th November 2011, 12:19
คือช่วยแนะนำวิธีการเลิกเจ้าชู้ให้ผมที พยายามแล้วครับ เวลาเห็นหญิงสวยๆขาวๆ รู้สึกว่าอยากได้มาครอบครอง ทั้งๆที่มีแฟนแล้ว

แฟนผมเธอดีกับผมมาก ทำไมใจผมไม่รักดีอย่างนี้ ผมอยากทำเพื่อเธอ ช่วยแนะนำวิธีให้ผมที

Boomsk
14th November 2011, 12:22
ผมว่ามันก็เป็นเรื่องปกติของผู้ชายอะครับ แต่คงแค่ปลื้มเฉย ๆ คงไม่ถึงขั้นเข้าไปจีบหรอก ก็ได้แต่คิดแหละ สุดท้ายก็มีคนเดียว ยกเว้นจากว่าจะมีคนที่สวยกว่า หรือถูกสเป็คเรามาจีบ แบบนี้ถึงจะมีหลายคน :)

killertop
14th November 2011, 12:23
ของอย่างงี้มันอยู่ที่ใจครับ สอนกันไม่ได้

ผมว่าเป็นธรรมดานะ ผช. เห็น ผญ. สวย น่ารัก เซ็กซี่ ก็ต้องมองทุกคน รึว่าไม่จริง...

VirusCoMz
14th November 2011, 13:05
ใครเห้นสาวๆ สวยๆ แล้วไม่ปลื้ม นั่นแหละแปลก

ballba
15th November 2011, 18:34
คนเราบางทีมันก็ไม่เหมือนกันไปทุกเรื่องหรอกครับ บางคนเห็นสาวสวยๆ ไม่ปลื้มก็มี แค่มองไปผ่านๆ มันอาจมีหลายเหตุผลหนะครับ

อย่างผมเวลามีแฟนแล้วจะจิงจังมาก เวลาที่ผมรักไปแล้ว ถึงเจอใครก็แค่มองแต่ไม่รู้สึกอะไร ไม่ได้อยากจะเข้าไปคุย หรือคบกับคนอื่น

บางทีมันอาจจะเป็นแค่ความชอบ

บางคนเวลารักใครเขาก็ยังรู้สึกแบบนายเหมือนกันแหละครับ ถ้าถามว่าต้องทำยังไง

ผนายก็ไม่ต้องทำอะไรหรอกครับ แค่รักคนที่รัก และซื่อสัตย์ต่อกันก็พอแล้ว

ถึงจะมีความรู้สึกแบบนั้น แต่ถ้านายไม่คิดที่จะทำ แค่นั้นก็ไม่ทำให้เธอเสียใจ