PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามเรื่อง ร้าน Jokergame หน่อยครับ

habachi2011
14th November 2011, 19:45
คือว่าร้านพี่ท่วมยังอ่ะครับ แล้วสะดวกส่งของหรือปล่าว?

BOOXIII
14th November 2011, 23:26
ที่ร้านยังเปิดให้บริการทุกวันครับ แต่ตอนนี้น้ำท่วมบริเวณถนนนวมินทร์แล้ว โชคดีที่ร้านของเราอยู่สูงกว่าระดับถนนประมาณ 1 เมตร จึงไม่มีผลต่อที่ร้านครับ การเดินทางมาที่ร้านตอนนี้จึงไม่ค่อยสะดวกเท่าไร หากมาโดยรถเก๋งส่วนตัว อาจจะไม่เหมาะครับ แต่ถ้ามารถกะบะ, มอเตอร์ไซด์, รถประจำทาง สามารถมาที่ร้านได้ไม่มีปัญหา

สำหรับผู้ที่จะส่งเครื่องมา Update ทางไปรษณีย์ (EMS) ยังสามารถทำได้ครับ เพราะไปรษณียจรเข้บัวยังทำงานปกติ และจัดส่งสินค้าได้ไม่มีปัญหา

Credit พี่ Joker จากกระทู้ผม ==!