PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ไมล์สำหรับใช้กับคอม

bennunza
15th November 2011, 11:54
พอดีว่าไมล์เก่าอยู่ดีๆตัวกันก็หลุด เส็ดแล้วพอเราจะประกอบเข้า ปรากฎว่าสายดันขาด(ซวยละ) สายบางมากใช้ลวดทองแดงเส้นบางโคตรๆๆๆๆๆๆๆมาพันกันแค่ดึงนิดเดียวก็ขาดแล้วซวยโคตรๆ
อยากถามว่ามีไมล์ไหนที่ใช้กะคอมแล้วเสียงดัง ย้ำว่าของดังๆๆๆ คับ พอดีว่าสอนโปรแกรมในคลิปไมล์ตัวเก่าเสียงไม่ดังเลยตัวใหม่เสียงดังก็ดันสายขาด
ขอแบบเสียงยิ่งดังยิ่งดีคับแล้วถึกๆทนๆหน่อยคับ งบขอไม่เกิน500บาทคับ ช่วยตอบด้วยคับ

leopan555
15th November 2011, 12:48
ก็ใช้เป็นไมค์ ที่มาพร้อมกับหูฟังก็ได้ครับ หรือไมค์ตั้งโต้ะ ครับผมซื้อมาราคาประมาณ 300 บาท

เสียงก็ดูดีอยู่ น้ะ ผมซื้อตลาดนัดธรรมดาครับ