PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : การแปลงเซฟเครื่องWIIมาลงEMUทำยังไงหรอครับ

aomadd191
15th November 2011, 16:20
พอดีมีเกมWII เกมนึงDragon Ball Z: Budokai Tenkaichi 3น่ะครับ ผมอยากได้เซฟจากเครื่องน่ะครับ เพราะใส่แอคชั่นและก็ไม่ได้ จะเอาตัวละครครบเฉยๆ เล่นยังไงก็ผ่านไม่ได้งงแท้
อยากให้ช่วยบอกวิธีการแปลงเซฟเกมWII มาใช้ในEMUให้ทีครับขอบคุณมากครับใครมีเซฟของEMU เอามาแจกให้ผมทีก็ได้นะครับ อยากได้ตัวละครครบน่ะครับ ขอบคุณครับ

basz17
15th November 2011, 18:43
ผมอยากรู้เหมือนกันครับ มารอด้วยคน