PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : xkey มาที่ร้าน Joker แล้วใช่ไหมครับ

riderj
15th November 2011, 21:42
่เห็นเพื่อนบอกว่า xkey มาที่ร้าน joker แล้วใช่ไหมครับ ถ้าจริงอยากให้ช่วยอธิบายรายละเอียดหน่อยครับ ว่าต้องเอาเครื่องไปทำอย่างไร เล่นได้ทุกเกมทั้งเกมเก่าและเกมใหม่หรือไม่ เล่นกับ Ext Hdd ใช่หรือไม่ ถ้าใช่ต้องใช้ไฟล์นามสกุลอะไร แล้วเล่นเกม XGD3 ได้หรือไม่ครับ รบกวนช่วยแนะนำด้วย
ขอบพระคุณมากครับ

joker
17th November 2011, 18:33
มาแล้วครับ อีกไม่นานจะมีรีวิวของ Xkey และวิธีใช้งานรวมทั้งคุณสมบัติของอุปกรณ์ตัวนี้ให้ครับ