PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รึผู้หญิงชอบผู้ชายเจ้าชู้โกหกสารพัด

stalneexai
17th July 2011, 17:06
ตามหัวข้อเลยฮ่ะ ขอถามความเห็นหน่อย เปลืองไป 2 กระทู้ ก็ขอโทษด้วยล่ะกันครับ

แปลก ใจมาก ครับ ทำดีไม่ขึ้น เลย ผม รึ ว่า เรา มัน หน้าตาไม่ดี เลย ทำไม่ขึ้น ครับบบบ

BoomSuperNoob
17th July 2011, 17:12
ผู้ชายเหล่านี้ เขามีสเน่ห์ครับ

oat_hohoho
17th July 2011, 17:16
ขออนุญาตตอบจากประสบการณ์ตัวเองนะครับ ผู้หญิงก็เหมือนผู้ชายนี่แหละ ครับ มีทั้งผู้หญิงที่ดี และผู้หญิงที่ไม่ดี ซึ่งผู้หญิงดีๆ เขาไม่ชอบหรอกครับ ผู้ชายประเภท bad boy เจ้าชู้ ขี้หลี ขี้ฟัน เขาจะชอบผู้ชายดีๆ ไม่เจ้าชู้ จริงใจ ต้้งใจทำงาน ขยัน แต่ผู้หญิงที่ไม่ดีจะตรงข้ามที่กล่าวมาทั้งหมด จะชอบผู้ชายเจ้าชู้ โกหก ตอแหล ขี้หลี bad boy ด้วยเหตุผลว่าคบด้วยแล้ว มันเร้าใจ ทำให้ชีวิตมีสีสัน ดังนั้น ผู้หญิงที่ จขกท. กล่าวมาน่าจะเป็นอย่างหลังนี้ เพราะฉะนั้นคุณถามตัวคุณเองเถอะ ถ้าคุณคิดว่าตัวคุณเป็นผู้ชายที่ดี ก็ขอแนะนำให้จีบหรือเลือกผู้หญิงดีๆ มากกว่า เพราะถ้าคุณเป็นคนดี แต่ผู้หญิงที่คุณชอบเป็นผู้หญิงร้าย จีบให้ตายก็ไม่ติดหรอกครับ เพราะคุณไม่ใช่สเป็คเขา

Maggots
17th July 2011, 18:32
http://www.youtube.com/watch?v=hWTGAFl5NMA

ballba
17th July 2011, 20:44
ผมยังโดนมากับตัวเลยครับ

แบบว่าคบกับแฟนเก่าอยู่ดีๆ มีชายเจ้าชู้เข้ามาโฉบไปซะงั้น

ผมว่าชอบหรือไม่ชอบนั้นไม่สำคัญครับ

มันอยู่ที่ตัวเขามากกว่า

ขอโทษนะ ครับ อยากรู้ว่ามีเสน่ห์ ยังไงหรอ ครับ

ถ้าเป็นพวก นักเลงผมพอตอบได้อยู่

ผู้หญิงต้องการผู้ชายที่สามารถดูแลเขาได้ ทำตามใจเขาดูแลเอาใจใส่

คบกันแล้วมีแต่ความสุข สนุกกันได้ตลอดเวลา ไม่ค่อยคิดเรื่องเรียน

เพราะมันดีกว่าไปคบพวกเด็ก เฉิ่มๆ หรือเด็กเรียน วันๆไม่ค่อยมีเวลาให้

ไม่พาไปไหน ใจก็ไม่ค่อยกล้า

นี่คือความคิดผู้หญิงส่วนนึงนะครับ :sweat

dark_007
17th July 2011, 20:49
นั้นนะซินั้นนะซิ

kritsada666
17th July 2011, 20:51
ผู้ชายเหล่านี้ เขามีสเน่ห์ครับ

ขอโทษนะ ครับ อยากรู้ว่ามีเสน่ห์ ยังไงหรอ ครับ

UkuleleAlone
17th July 2011, 20:53
มันอยู่ที่ กึ๋น!! ว่าใครกึ๋นโตกว่ากัน ฮ่าๆ คนเราก็!!

TwIgHTz
17th July 2011, 21:03
ของผมนี่สิคบกันอยู่ดีๆ โดน ''ทอม'' หน้าตี๋หน้าหล่อมาโฉบไปเสยเลย T^T

ผม ณ ตอนนั้น Says:

http://www.youtube.com/watch?v=5ofvWa7kb1g

แล้วก็เดินออกมา กลับถึงบ้านก็นั่งฟังเพลงนี่ต่อ T^T

http://www.youtube.com/watch?v=zJdCYr2mH4k

ชีวิตยังมีพรุ่งนี้เสมอ :yes

JamiesMc'Avoid
18th July 2011, 02:22
ผู้หญิงไม่ได้ชอบคนเลวเสมอไปหรอกครับ
แค่เขา ต้องการผู้ชายที่ไม่น่าเบื่อ ไม่ซ้ำซาก ไม่บื้อ และทำให้ชีวิตมีรสชาติ
แต่ผู้ชายที่มีคุณสมบัติแบบนี้ จะถูกตราหน้าว่า"เลว" อ่าครับ

diippyjas
18th July 2011, 11:23
คนเรามีเสน่ห์กันคนละแบบครับผม

SuPeRPinK
18th July 2011, 18:47
นั่นน่ะสิ คับ ผู้หญิงมักจะชอบผู้ชายที่มีสเน่ห์มากว่าผู้ชายที่ชอบเอาใจ คับ

ima1
20th July 2011, 11:18
ขออนุญาตตอบจากประสบการณ์ตัวเองนะครับ ผู้หญิงก็เหมือนผู้ชายนี่แหละ ครับ มีทั้งผู้หญิงที่ดี และผู้หญิงที่ไม่ดี ซึ่งผู้หญิงดีๆ เขาไม่ชอบหรอกครับ ผู้ชายประเภท bad boy เจ้าชู้ ขี้หลี ขี้ฟัน เขาจะชอบผู้ชายดีๆ ไม่เจ้าชู้ จริงใจ ต้้งใจทำงาน ขยัน แต่ผู้หญิงที่ไม่ดีจะตรงข้ามที่กล่าวมาทั้งหมด จะชอบผู้ชายเจ้าชู้ โกหก ตอแหล ขี้หลี bad boy ด้วยเหตุผลว่าคบด้วยแล้ว มันเร้าใจ ทำให้ชีวิตมีสีสัน ดังนั้น ผู้หญิงที่ จขกท. กล่าวมาน่าจะเป็นอย่างหลังนี้ เพราะฉะนั้นคุณถามตัวคุณเองเถอะ ถ้าคุณคิดว่าตัวคุณเป็นผู้ชายที่ดี ก็ขอแนะนำให้จีบหรือเลือกผู้หญิงดีๆ มากกว่า เพราะถ้าคุณเป็นคนดี แต่ผู้หญิงที่คุณชอบเป็นผู้หญิงร้าย จีบให้ตายก็ไม่ติดหรอกครับ เพราะคุณไม่ใช่สเป็คเขา เห็นด้วยอย่างยิ่ง

YcF
20th July 2011, 11:26
ก็ไม่เสมอไปนะครับผมได้ยินมาจากปากผู้ญคนหนึ่งเขาบอกมา ว่าผู้ญไม่ได้ชอบคนเลวรึว่าเจ้าชู้อะไรหรอกแต่ช่วงแรกๆผู้ชายมันดีไปหมด แต่พอเขารักไปแล้วก็เริ่มเลวเริ่มเจ้าชู้

แต่มันรักไปแล้วก็เลยเลิกยากเพราะงี้ล่ะครับเราเลยงงว่าทำไมชอบกันจังผู้ชายเลวๆ เจ้าชู้ๆเนี่ย แต่ผมว่าเรื่องนี้มันปัญหาโลกแตก แต่ล่ะคนก็ชอบอะไรไม่เหมือนกันด้วยล่ะครับ

เดียวความคิดมันก็เปลี่ยนไปตามวัยเองล่ะครับผมว่านะ

HIMEOXO
20th July 2011, 20:54
ไม่ได้ ชอบค่ะ แต่ตอบเราไม่รักมัน มันไม่เลวมันมาเลวตอนเรารักมันมีอะไรกันไปแล้วอะดิเลยถอดตัวไม่ขึ้นอะ = =

icehayha
20th July 2011, 21:04
พวกนี้มันบ้าผมก็โดนมากับตัวครับซึ้งใจเลยอะคือผมเป็นคนดีนะผมเป็นคนเคารพเพศตรงข้ามแต่ผู้หญิงกลับไปชอบคนอื่นที่ชอบแกล้งผู้หญิงแงะ WTF!

warrapat007
21st July 2011, 12:50
ผมก็โดนมากับตัวมานานแล้วทิ้งผมไปหาผู้ชายเลวๆ หรือผู้หญิงชอบคนเลวจริงๆ

bangkok08
21st July 2011, 22:16
แต่ผู้ชายเดียวนี้ก็มีหลายแบบเหลือเกินนะ
เช่น เป็นคนเอาใจใส่แต่เจ้าชู้ก็มี เป็นคนขี้หลีแต่รักเดียวใจเดียวก็มีถมไป และ อื่นๆอีกมากมายครับ

แต่ก็ว่านะ ถามผู้หญิงหลายคนส่วนใหญ่ก็จะบอกว่าชอบ คนที่ให้เกียรติ และ เสมอต้นเสมอปลาย แค่นี้ก็พอแล้ว

bonusz
23rd July 2011, 17:03
แต่ผมเห็นผู้หญิงน่ารักๆ ไปชอบผู้ชายไม่ดี เกือบทุกคนเลย

superior
23rd July 2011, 22:37
โจท ข้อนี้แก้ได้ก็คือเปลี่ยนตัวเองให้เลวซะ

เลว แบบ ไหน = มีเพื่อนผมคนนึงนะเรียนอยู่สายวิท ห้องแรก เด็กเก่งที่สุด มีแต่เด็กเรียน ยกเว้นมันมันทำตัวแบบเรียกว่ากึ่งๆ badboy เลยละ ไป รร เอา การ์ตูนเดินเข้าไป รร เล่มนึงไม่มีกระเป๋าแต่งตัวผิดระเบียบทั้งตัว กินเหล้าเวลาไปไหนมันก็ไปกับพวกผม เวลาเรียนตอนไหนโดดได้โดด แต่ ญ มีเยอะ เพราะอะไร เพราะมันเรียนเก่งหัวไวอยู่ด้วยแล้วสนุกสนานมีความเป็นผู้ใหญ่พึ่งพาได้ แล้วเวลาทำงานทำอะไรมันทำเต็มที่ครับ เกรดออกมา 3.5+ครับ คนประเภทนี้มีอยู่เยอะนะครับ การเป็นเด็กเรียนนั้นก็ต้องดูด้วยว่าแบบไหนไม่ใช่เรียน*****อย่างเดียว ดีมันซะทุกอย่างใครเค้าจะชอบ เหมือนที่เค้าบอก ว่าความรู้ท่วมหัว แต่เอาตัวไม่รอด