PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครมีวิธีขอคืนดีกลับมาคบกับแฟนเก่ามั่งครับ

nvmpomza
16th November 2011, 01:07
ตามหัวข้อเลยครับ ผมไม่รู้จะทำไงดี

มันขึ้นอยู่กับคุณและเธอด้วยครับ ว่าเลิกกันแบบไหน สภาพไหน

คือเค้าบอกว่า เป็นเพื่อนกันดีกว่า แต่ผมยังรักเค้า

ตอนนี้เธอยังไม่มีคนอื่นครับ

แต่รู้ว่ามันยากที่จะกลับมาคบกันอ่ะครับ TT

phacawit
16th November 2011, 01:09
มันขึ้นอยู่กับคุณและเธอด้วยครับ ว่าเลิกกันแบบไหน สภาพไหน

Jizsy
16th November 2011, 01:14
บอกได้คำเดียวว่ายาก :sweat

ar_armed
16th November 2011, 01:25
ถ้าเลิกเพราะว่าเขาหรือคุณไปมีคนใหม่คงหมดหวังแน่นอนครับ

ตามนั่นเลยครับ

DslOrg
16th November 2011, 01:37
อะเริ่มเลย นะ คุณครบกันนานไหม ?
นี้เรื่องที่ผมผ่านมานะ คือผม ครบกันมา1 ปี จะเข้าปีที่ 2 แล้ว ปีแรกผมไปมีคนอื่นเธอก๊เสียใจมาก ผมง้อผมทำทุกอย่างเลย นะ และผมก๊ยังไม่เขดอีก ฮ่าๆ พอจะ เข้าปี ที่ 2 ผมก๊ไปมีคนอื่นอีก ผมก็คือทำเหมือนอย่างแรกละ แต่ครั้งนี้ คือครั้งสุดท้ายแล้วที่ผมจะ เลว!! เธอบอกว่าท่ามีอีกเธอจะตัดใจจากผมๆ จิง ๆเพราะ ครั้งที่2 ผมง้อเธอนานมากๆเลย แล้วผมหยุดเพราะผม ย้อนคิดๆหลายๆอย่าง ผมคิดว่าเธอคนนี้ละที่รักผมจริงใจมาก ๆ พิสูจน์ให้เธอเห็นๆ ครับว่าคุณรักเค้าอยู่
(ง้อ)ครับ สู้ๆ :pleasantry

porjetroe
16th November 2011, 02:37
ง้อเท่านั้นที่ครองโลก ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

eyazawa2456
16th November 2011, 03:11
กลับไปคบกันยังไงก็ไม่เหมือนเดิม มันจะรู้สึกอึดอัดใจเวลาคุยกัน
ไปเที่ยวด้วยกัน มันจะรู้สึกแปลกๆไปอะ ผมพูดตรงๆเลย เหมือนผมกับเธอต่างคนต่างไม่มีความสุขเลย

ยังไงไม่รู้เหมือนกัน พูดแล้วอยากร้องไห้อะ

ยังไงก็เอาใจช่วยนะครับ พยายามอย่าพูดเรื่อง ที่มันเกี่ยวกับคนเก่าของเธอ จะดีที่สุด

nvmpomza
16th November 2011, 20:20
ถ้าเธอยังไม่มีคนอื่นล่ะครับ ยังพอมีโอกาสมั้ยครับ

popone11
16th November 2011, 20:30
ถ้าเธอยังไม่มีคนอื่นล่ะครับ ยังพอมีโอกาสมั้ยครับ

คือ ใจคนมันเปลี่ยนไปแล้วล่ะ ครับ เค้าคงคิดว่าเราไม่ใช่ สำหรับ เค้า ต่อให้ง้อเป็นตายยังไงก็ ไม่มีทางเปลี่ยนใจ (ที่ผมเจอมานะ) ''ทำใจ'' ตอนนี้คุณยังตาไม่สว่างยังรักเค้าคนนั้นอยู่ ปล่อยเค้าไปเถอะ คุณยังเจอคนอีกมากมาย

tentaethaibio
16th November 2011, 20:41
ถ้าเขาไม่ยอมรับ จงหาใหม่จะดีกว่า ดีกว่าไปยุ่งกับชีวิตเค้าเลย

ผู้หญิงสวยๆ มีเยอะครับ ไม่ต้องห่วง ความรักเรา เพียงแค่รอเวลา เดี๋ยวมันก็มาเอง

nvmpomza
16th November 2011, 21:16
ขอบคุณมากครับ

STOb
16th November 2011, 21:20
ข่มขืน :pleasantry

Msguzs
16th November 2011, 21:20
ถึงคบกันได้อีกรอบ คงไม่ดีหรอกครับ

คนเราควรจะอยู่เพื่อก้าวไปข้างหน้า ไม่ใช่เดินถอยหลังนะครับ

555+

porjetroe
16th November 2011, 22:22
ข่มขืน :pleasantry
โหดมากครับท่าน:eek:

Lepetit
16th November 2011, 23:45
การง้อมีหลายแบบนะ แต่ผมแนะนำคือ ง้อ ยังไงก็ได้ครับขอให้คุณทำเต็มที่และจริงใจ ไม่ใช่ทำเพื่อให้เขากลับมาเป็นของเราเท่านั้น

แต่ก็เพื่อใจเอาไว้ด้วยนะครับ บางทีการเป็นเพื่อนกันมันคบได้นานกว่าเป้นคนรักนะครับ ถ้าไม่ใช่ก็อย่าไปฝืนครับ ยิ่งฝืนก็ยิ่งเจ็บนาน

แต่ก็ ขอให้โชคดีนะครับสู้ๆ ทำให้ดีที่สุดจะได้ไม่ต้องมานั่งเสียใจอีก