PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : หากไม่มี Uploader อย่างคุณรามิสกับคุณกิ๊กก็อ&#

Bi Boy vence 2011
5th July 2011, 04:46
สืบเนื่องมาจาก ฐานข้อมูลเว็บเสียหาย แล้วถ้าไม่มี 2 คนนี้แล้วคุณจะอัพเดรตหรือโหลดเกมส์จากใคร หรือจากที่ไหนกันบ้าง ช่วยแสดงความคิดเห็นกันทีครับ

ImportantGameReview
5th July 2011, 05:17
Steam ครับ ...

Rukawa
5th July 2011, 05:25
ซื้อของแท้:rolleyes:

One2T
5th July 2011, 07:03
ของแท้หาซื้อง่ายจะตายไป แถวบ้านไม่มี ก็สั่งเอา จ่ายผ่าน7-11 ก็ได้ ส่งถึงบ้าน ซื้อแต่คีก็แสนถูก จ่ายผ่านบัตรทรูได้อีก
แต่ถ้าจะโหลดอย่างเดียว ไม่มีจิตสำนึกจะช่วยคนทำเกม ก็ไปเว็บอาหรับ ไม่มีครอบลิ้งค์ โชพาส ถ้าไปไวก็ได้ลิ้งตรง 1 พาท นอกนั้นส่วนมากจะเป็นเว็บที่โหลดช้าๆ ต้องรอซักพักถึงมีพวก MF pl ทิ้งท้ายกระทู้ ถ้าชอบเกมนี้ก็ซื้อ หรือจะให้ง่ายกว่านั้นก็เว็บบิทในไทย

ไม่มีคนอัพเกมมันไม่ตายหรอก ไม่มีเกมเล่นต่างหากที่จะแย่..

natchapon665
5th July 2011, 07:21
ถ้าไม่มีพวกเค้า ก็ยังมีพวกเราอยู่นะครับอัพโหลดเดอร์ เก่งๆ มีตั้งหลายคนในเว็บบอร์ดนี้ ใช่ว่าเราจะโหลดของเค้าเพียงอย่างเดียวน่ะ หันมาให้ความสำคัญ มาให้กำลังใจอัพโหลดคนอื่นๆด้วยนะครับ ผมขอฝากไว้แค่นี้แหละ

ปล.อ๊ากกก เกมผมม กระทู้ผมมม

thiamoto
7th July 2011, 13:03
ถ้าไม่มีพวกเค้า ก็ยังมีพวกเราอยู่นะครับอัพโหลดเดอร์ เก่งๆ มีตั้งหลายคนในเว็บบอร์ดนี้ ใช่ว่าเราจะโหลดของเค้าเพียงอย่างเดียวน่ะ หันมาให้ความสำคัญ มาให้กำลังใจอัพโหลดคนอื่นๆด้วยนะครับ ผมขอฝากไว้แค่นี้แหละ

ปล.อ๊ากกก เกมผมม กระทู้ผมมม

ตามท่านนี้เลยครับ UPLoad มีตั้งหลายท่านแต่จะให้ดีสนับสนุนของแท้มังก็ดีเหมือกันนะครับเพราะอย่างน้อยครั้งหนึ่งก็เคยใช้ของแท้กับเขามังละว่ะ 555+

berrygo60
7th July 2011, 13:43
พี่ jojojojo111 ครับ

แต่ไม่รู้ว่ามาหรือยัง

เห็นบอกว่าคอมพัง

UkuleleAlone
7th July 2011, 13:45
ก็ไม่รู้ว่าจะทำยังไงคิดไม่ออก 55