PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ตัดใจจากคนที่ชอบยังไง

pakaannka
16th November 2011, 09:10
ตามหัวข้อเเหละครับ

ผมชอบเธอมา 3ปีตั้งเเต่ ม.1 ตอนนี้ผม ม.4 เเล้ว เเต่ผมไม่เคยบอกเธอเลย เเล้วผมก็คบคน ผ่านไปเเล้วก็ผ่านไปเรื่อยๆ เเต่ก็ยังชอบเธออยู่

เเรงบันดาลใจ ที่ผมอยากตัดใจ คือ ผมอยากเปิดใจ รับผู้หญิงที่รักผม เเละก็กำลังรอผมอยู่ :yes เเล้วตอนนี้ผู้หญิงที่ผมชอบก็มีแฟนเเล้ว ผมควรเลิกชอบเธอได้เเล้ว

ผมได้คุยกับเธอเเค่ประโยคเดียว เธอ : เอาผัดไท 2 ไม่งอกนะ
ผม : อืม ได้ซิ (วันนี้ดีใจจัง หน้าเเดงนิดๆ)

ปล. ผมไม่ใช่คนขายผัดไท เเค่เผอิญเจอกันพอดีเเล้วคนมันเยอะในโรงอาหาร

tonkune14
16th November 2011, 09:22
อย่างงี้ มันลืมอยากนะครับอยู่ที่ใจคุณแล้วละว่าจะแข็งพอที่จะลืมเค้าได้ไหม

Jizsy
16th November 2011, 10:04
ชอบอ่ะดีแล้ว แต่ชอบในฐานะเพื่อนที่ดีคนนึงพอ
คิดแค่เพื่อนก็ตัดใจได้แล้ว แต่คุณจะทำได้รึป่าว :friend

killertop
16th November 2011, 10:11
อยู่กับเพื่อนเยอะๆครับ ไปเที่ยว เตะบอล เล่นเกม อะไรก็ว่าไป จะได้ไม่ฟุ้งซ่าน